• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NoName - OFW 5233v51.1.002 RM-625 VIETNAM Black_Black

Dragon459

Manager
vậy bạn hướng dẫn cho mình đi :D
mấy ứng dụng kia thì đa số đều hỗ trợ auto start rồi đấy thôi.
còn danh bạ, tin nhắn... thì mặc định là chạy ẩn.
Còn tự thoát thì...thử dùng killme.:( hoặc dùng mod tắt ứng dụng nền bên topic bác Bún
không khuyến khích dùng với danh bạ, tin nhắn.. X_X
bản thân mình vẫn để danh bạ và tin nhắn chạy ẩn - vì chức năng chính của điện thoại là 2 thằng này mà mỗi lần chọt vào nó lại khởi động lâu hơn thì mất thời gian lắm

deconleonui

mấy ứng dụng kia thì đa số đều hỗ trợ auto start rồi đấy thôi.
còn danh bạ, tin nhắn... thì mặc định là chạy ẩn.
Còn tự thoát thì...thử dùng killme.:( hoặc dùng mod tắt ứng dụng nền bên topic bác Bún
không khuyến khích dùng với danh bạ, tin nhắn.. X_X
bản thân mình vẫn để danh bạ và tin nhắn chạy ẩn - vì chức năng chính của điện thoại là 2 thằng này mà mỗi lần chọt vào nó lại khởi động lâu hơn thì mất thời gian lắm
đúng là mấy ứng dụng đó có auto start nhưng lần nào mình cũng phải bật nó lên nó mới chạy . nó chẳng chịu tự động chạy gì cả :(

Dragon459

Manager
đúng là mấy ứng dụng đó có auto start nhưng lần nào mình cũng phải bật nó lên nó mới chạy . nó chẳng chịu tự động chạy gì cả :(
:p
làm gì có chuyện đó nhỉ :p các phần mềm có chức năng auto rồi thì khi set auto nó sẽ tự chạy chứ :-?
máy bạn lạ thật đó
cũng có cách khác là bạn dùng ứng dụng thứ 3 kéo nó chạy theo. jbak taskman có chức năng này đó. thử xem sao nhé

deconleonui

:p
làm gì có chuyện đó nhỉ :p các phần mềm có chức năng auto rồi thì khi set auto nó sẽ tự chạy chứ :-?
máy bạn lạ thật đó
cũng có cách khác là bạn dùng ứng dụng thứ 3 kéo nó chạy theo. jbak taskman có chức năng này đó. thử xem sao nhé

hay tại nó bị sao nhỉ . ~X(

Dragon459

Manager
hay tại nó bị sao nhỉ . ~X(
thử bản cfw khác xem sao. :p
phải check thử từng thứ ms tìm nguyên nhân được.
mà thôi. có gì thì bạn gửi câu hỏi ở những topic thắc mắc về ứng dụng hoặc cfw. chứ hỏi ở topic này e rằng k hay lắm.:p

hung160990

thỉng thoảng đổi gió về cái ofw cũng thấy hay hay
nhưng cfw có nhiều thứ mà ofw không có được ;))

demngoclan

Bạn kanta cho mình hỏi mình sử dụng 5233.lúc báo thức màn hình cứ chớp tắt và không sử dụng được thanh trượt.bạn giúp mình với.

luv_mit

Member
Tks, nhưng OFW kết mỗi Samsung Omina mà thôi :(
Bác nào pro giải quyết vụ này đi

Bác cho em xin cái file Samsung Omina để cook vào đi bác. tks

Chỉnh sửa cuối:

LoiPT

Tks, nhưng OFW kết mỗi Samsung Omina mà thôi :(
Bác nào pro giải quyết vụ này đi

Bác cho em xin cái file Samsung Omina để cook vào đi bác. tks
bài huwosng dẫ nvaf trả lời thắc mắc trên mục chú ý box này bạn nhé,
mod này còn một số lỗi nhỏ mới đầu thấy khoái nhưng sau thì không thích