• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

nUnlockan 3.0 Full - Phần mềm mở khóa như iPhone

WiSoul

Link của 3.0 bị delete òi. Đề nghị post trực tiếp lên host của dđ, vì những file crack đều bị thinkchange phát hiệnvà yêu cầu nhà cug cấp xóa. K cần máy móc thực hiện theo quy định nhá. Còn chú pàrái j j đó thì thử dùng đt để truy cập vào dđ trên giao diện mobile thì đố chú đào ra cái nút thank đó. Mún thì share souce đây tui edit temp lại cho. Còn khi ng ta thank wa reply thì iu cầu đừg nhắc nhở nữa. Tui thấy mod ngày càg máy móc và thiếu trải nghiệm.

Em_be_hu

Phần mềm này hay lắm nhưng không cho tuỳ chọn cách khoá phím như My KeyLock của yueLong. Nếu phát triển thêm tính năng này nữa thì OK quá.
Thanks for share!

silverbret12

xin chào a,máy e là 5800 đã up lên FW 40.sao e cài cái bản 1.0 vào ko được.nó báo là không thể cài đặt ứng dụng được bảo vệ từ nhà cung cấp không đáng tin cậy.ai có cách giúp em với.xin cám ơn rất nhiều

jimmy_mei

xin chào a,máy e là 5800 đã up lên FW 40.sao e cài cái bản 1.0 vào ko được.nó báo là không thể cài đặt ứng dụng được bảo vệ từ nhà cung cấp không đáng tin cậy.ai có cách giúp em với.xin cám ơn rất nhiều

bạn phải sign PM thì mới cài được chứ, có topic hướng dẫn sign PM đó bạn vào đó mà xem