• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

nUnlockan 3.0 Full - Phần mềm mở khóa như iPhone

leyen253

anh nào có phần mềm chạy ẩn ko cho em xin cái chứ cứ để chạy như thế khó chịu lắm

NokiaS60V5

anh nào có phần mềm chạy ẩn ko cho em xin cái chứ cứ để chạy như thế khó chịu lắm

Posted via Mobile Device
Đúng. cứ có cái biểu tượng nhìn ghét. Mình khắc phục tạm thời bằng cách move nó ra hẳn menu, có hiện thì mỗi mình nó hiện mà cũng phải kéo xuống mới thấy :)

phhuy

Member
bạn ơi!cài PM này có cần hack ko.vì máy bạn mình chưa hack có cài đc ko

BuuPhucCT

Well-Known Member
bạn ơi!cài PM này có cần hack ko.vì máy bạn mình chưa hack có cài đc ko

Nó ghi là đã SIGN nên hy vọng là cài được cho máy chưa hack. Mà bạn cứ hack máy đi có kho khăn gì đâu. Hack xong cài PM thoải mái hơn.

ngothangno1

Nó ghi là đã SIGN nên hy vọng là cài được cho máy chưa hack. Mà bạn cứ hack máy đi có kho khăn gì đâu. Hack xong cài PM thoải mái hơn.

bạn đó dùng N97 thì sao :-? , hack = niềm tin ah bạn =))

BuuPhucCT

Well-Known Member
Sao mình down file về, giải nén ra thì chẳng có gì cả?

Do đây là PM Cr@ck nên không được dẫn link trực tiếp. Bạn down file đính kèm về giải nén ra để lấy file .txt. Trong file text là link down. Copy và dán link down vào trình duyệt web và tải về là OK nhé

hoalankiem

pác ơi chỉ cho e dowload với

như ở trên các bác ý đã nói rùi mà!nhấn chuột phải vào cái tập tin đính kèm ở trên đó tải về giải nén ra ở trong có đường link donwload đó.sau đó thì copy cái đường link đó đưa vào trình duyệt web vậy là xong rùi >:)

000007

Mình đang test, hình như lúc có cuộc gọi đến vẫn phải mở khóa bằng phím bên hông thì phải?

panrai

Super V.I.P
Đúng là xài rất tuyệt! =D>
Thnk men
lần sau thì dùng chức nâng thank là đc rùi nhé
Mình đang test, hình như lúc có cuộc gọi đến vẫn phải mở khóa bằng phím bên hông thì phải?

bạn đang test hay là đang sài vậyX-(,mình sài có bị như bạn nói đâu bạn,có cuộc gọi tới thì sài thôi chứ cần mở khóa làm gì nữa:)):)):))

000007

Mình dùng MyKeyLock nên muốn thử phần mềm này xem thế nào:D. Mình thử lại rồi,khi có cuộc gọi đến cũng dùng slide để nghe:D:D!

nokia5800_red

Giúp mình với, sao mình cài bản nUnlock 1.0 bị báo lỗi, cài k đc :( nên mình chỉ có thể xài bản trial 2.0 thôi :((

nokia5800_red

Mình down về đc r`, tkz bạn nhé ;)
nhưng mình cài bản 1.0 k đc bạn ơi, nó báo k tin cậy gì gì đó :-<
nên mình chỉ xài đc bản trial thôi :((
Giúp mình với nhé :)

silverbret12

sao máy em không cài được bản 1.0 ??? nó cứ báo là ứng dụng không tương thích nên không được cài đặt ứng dụng được bảo về từ nhà cung cấp không đáng tin cậy.cho nên em chỉ slide được có 10 lần.ai có cách giúp em xin chỉ em với.xin cám ơn rất nhiều