• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

nUnlockan 3.0 Full - Phần mềm mở khóa như iPhone

cau3dtn

thank!! máy của mình cũng chưaaaaaaaaaaaaaaaaa hack ..dow về để dành .thank

Hoden

Super V.I.P

Mã:
[URL="http://thinkchange.cn/image/products/nunlock-transformer.jpg"]http://thinkchange.cn/image/products/nunlock-transformer.jpg[/URL]

ljz282

Mình gặp 1 vấn đề là khi mình xài nUnlock thì nhạc chuông của điện thoại bị đổi về mặc định. Khi điện thoại trong tình trạng mở khóa thì nhạc chuông vẫn bình thường, chỉ khi khóa mới bị như vậy. Có cách nào khắc phục không nhỉ? Điện thoại đã hack, đã sign, đã thử cài lại, vẫn bị lỗi thế. Chỉ giúp mình nhé. Thx :)

Help me, plz... >.<

cau3dtn

ua~ bộ chạy cái này phải back ra ah` ,để cho nó chạy ẩn kiểu đó tháy cái vòng tròn no quay quay kỳ kỳ sao ấy

tiffany

em cài đặt thì máy bảo ko thể mở,dạng tin ko được hỗ trợ.Em phải làm sao?

tiffany

em mới mua máy chưa lâu nên chưa biết j` cả.có thể hướng dẫn em ko?

kienvp

ThinkChange nUnlock v3.0 S60v5 SymbianOS9.4 Unsigned Cr$cked-FoXPDA

what new :
-thực hiện khóa tự động
-hiển thị ngày ở cấu hình .

NokiaS60V5

Posted via Mobile Device
Bản này vẫn chưa khắc phục cái xoay xoay biểu tượng của ứng dụng đang mở

Chỉnh sửa cuối:

Tuxedo862010

Posted via Mobile Devicemình xin link down thôi mà . Down bang ucweb không hiêu sao không vào duoc link trong têp dính kèm .thank !

2356

có người khác up bản 3.0 rồi, nhưng ko phải anh Jack đâu, mà lên hẳn trang chủ của nó mà down

Trang chủ thì lấy đâu ra dùng miễn phí bạn?
Bản 3.0 này đã tương thích trên I8910 :D
Bạn nào muốn tìm bản Full thì quay về bài 109 của bạn kienvp mà down nha bạn.
Thanks bạn kienvp vì đã chia sẽ, có gắng phát huy để mang tới cho anh em những phần mềm mới và hữu ích nha bạn ^^!

Chỉnh sửa cuối:

alphablue90

Trang chủ thì lấy đâu ra dùng miễn phí bạn?
Bản 3.0 này đã tương thích trên I8910 :D
Bạn nào muốn tìm bản Full thì quay về bài 109 của bạn kienvp mà down nha bạn.
Thanks bạn kienvp vì đã chia sẽ, có gắng phát huy để mang tới cho anh em những phần mềm mới và hữu ích nha bạn ^^!
chán bác này quá, 1 khi đã full được bản 2.0 thig bản 3.0 chỉ cần cài đè lên là ok,sao lại có chuyện ko full, bản thân tôi cũng download từ trang chủ của nó bằng 58 mà;)

2356

chán bác này quá, 1 khi đã full được bản 2.0 thig bản 3.0 chỉ cần cài đè lên là ok,sao lại có chuyện ko full, bản thân tôi cũng download từ trang chủ của nó bằng 58 mà;)

Mình thì cứ tưởng bạn bảo bạn đó Down bản 3.0 về rồi cài mới chớ đâu có biết cài đè :D