• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

OC s60v5 từ 434MHz lên 600Mhz

Status
Không mở trả lời sau này.

ThanhTungHT

Active Member
ko có oc bn ah. hàng fake

Mình thấy nếu cho Cpu là 100 tốc độ nhanh hẳn so với đặt là 75 như mặc định đấy ! Xem phim hay chơi Game tầm 1 tiếng là khá nóng Pin !

Chỉnh sửa cuối:

ngoanrazor

Well-Known Member
Mình thấy nếu cho Cpu là 100 tốc độ nhanh hẳn so với đặt là 75 như mặc định đấy ! Xem phim hay chơi Game tầm 1 tiếng là khó nóng Pin !

đấy là tăng dòng bn ah. ko nóng mới sợ

ngoanrazor

Well-Known Member
bên DM đang chửi thằng vova này nó chôm mod này của người ta rồi nói nó mod. potay o_O

jack_hunter97

Thế mà mình đọc nhiều người la tua nhanh cảm úng nhạy trong khi mình nói cũng vậy thấy khác thông số thôi mình nghi lúc đầu đã đúng thôi kẹ để cái thông số cho lùa tình

missthuha

hơr hơr ngay từ đầu miss đa hok ham hố mấy zụ này ùi mà hi hùi trứơc khi thấy pm tăng 5m bộ nhớ máy,ram miss có wa nokia care và đc anh kỹ thuật viên jải thích là fần cứng đã jậy thì làm sao tăng?? chỉ nâng ảo mà đã nâng ảo thì pm đó sẽ hoạt đông nền chỉ gây tốn ram và bộ nhớ hơn hok lợi mà chỉ hại! về ép xung thì có nhìu mặt và tùy vào hệ điều hành pm ép xung chỉ tối ưu và ép cho cpu hoạt động ở mứk cao nhất sử dụng những pm như z chỉ gây hại cho máy về sau (nếu ai mún thay đt thi cứ xài cho máy lướt đã hihi) lên mong các bạn lên thoả mãn với nhưng thông số ông nó kià đưa ja hihi ;;)

su_kh0j_dau_m0j

thế giờ làm sao để xoá mấy file đó đi về như bình thường!??

Bạn tắt cái c2z4binTHUMB (Hoặc C2Z) đi! Khởi động lại máy! Sau đó vào C/sys/bin xoá mấy file đã coppy! Riêng cái file HAL.dll chưa xoá đc! Bạn đổi tên file đó đi (Ví dụ: HAL.dlla). Sau đó khởi động lại máy lần nữa và vào xoá nốt file HAL.dlla (Tức là file HAL.dll đã đổi tên lúc nãy đó) đi! ^^ Máy chở về bình thường rùi đó! ^^

vuson

ngay từ đầu mình đã theo dõi topic, luôn đọc kĩ các cmt, vụ này nguy hiểm thật :|
có ai đó đã đưa cái này vào bản cook và giới thiệu ở box firmware rồi :|

jack_hunter97

Ô ước mơ lên 600 đã biến mất mới trưa lên oc lên 600 tới chiều quất 1 câu fake số mình xui quá đi sao mình không hiểu bên droid nó hack cài phần mềm xong kéo lên tới 800 coi như là máy nhanh hẳn nhưng pin thì cũng xuống hẳn sao bên sym không có nhỉ

mai_tien_dat_251

Bạn tắt cái c2z4binTHUMB (Hoặc C2Z) đi! Khởi động lại máy! Sau đó vào C/sys/bin xoá mấy file đã coppy! Riêng cái file HAL.dll chưa xoá đc! Bạn đổi tên file đó đi (Ví dụ: HAL.dlla). Sau đó khởi động lại máy lần nữa và vào xoá nốt file HAL.dlla (Tức là file HAL.dll đã đổi tên lúc nãy đó) đi! ^^ Máy chở về bình thường rùi đó! ^^

em làm như bác này được không chứ giờ phải format máy thì phiền lắm! lại phải cài lại phần mềm!

Status
Không mở trả lời sau này.