• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

OFFLINE hè anh em SYM UIQ3 HÀ NỘI NÀO!!

Caohieu88

Sao đợt này có vẻ vắng nhỉ, anh em chắc sợ trời nóng :)) ... mà hôm nay mát quá... thời gian còn dài nhưng mong anh em mau đăng ký hưởng ứng nhé!!!

ghekua

cho em hỏi nếu em xài ppc dùng WM thì có đi giao lưu với các bác bên UIQ3 được ko ạ hehe ;;)

ttvn91

:)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):))
Cảm ơn các anh đã động viên em! ^^ :p
Tình hình là lúc đó em đã thi xong Đại học nhưng còn Cao đẳng! Nếu có thể chắc vẫn sắp xếp đi được! Hy vọng là được góp mặt cùng cho vui! :)

Son_Nguyen

cho em hỏi nếu em xài ppc dùng WM thì có đi giao lưu với các bác bên UIQ3 được ko ạ hehe ;;)

Kể cả em xài WM hay S60 thì sẵn sàng chào mừng em tham gia, toàn anh em với nhau cả mà. Nếu em tham gia thì đăng ký để anh update thông tin nhé. Càng đông vui càng tốt.:D.

Son_Nguyen

:)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):))
Cảm ơn các anh đã động viên em! ^^ :p
Tình hình là lúc đó em đã thi xong Đại học nhưng còn Cao đẳng! Nếu có thể chắc vẫn sắp xếp đi được! Hy vọng là được góp mặt cùng cho vui! :)

Thế thì cố gắng thi tốt để được đi cùng anh em nhé, còn ăn khao nữa chứ.:)).

quocanh1986

hehe,lâu không online,mấy hum nay bận quá..vào sì pam tí..ah` mà mấy anh em đợt trước đi..chắc thui không đi nữa hay sao í nhỉ

Son_Nguyen

Spam cái cho vui nào. Hôm nay là 29 roài. Tình hình là ít người đăng ký quá nhể.

rockmeout

Mod và VIP spam thì tớ cũng spam cái cho máu, mỗi tội chưa biết có đi được không nên chưa dám đăng ký. kekeke

Caohieu88

Mod và VIP spam thì tớ cũng spam cái cho máu, mỗi tội chưa biết có đi được không nên chưa dám đăng ký. kekeke

đợi mãi mới thấy anh Bình lên tiếng, senpai nên ko dám PM làm phiền :p nếu sắp xếp được thì anh đi cùng anh em cho vui nhá!!

NguyenQuang

Super V.I.P
các bạn có thể kết hợp than gia buổi dã ngoại của CLB hà nội ( cũng tổ chức vào ngày 11/7) cho vui vẻ

Son_Nguyen

Cố gắng đi đi anh Bình ơi, cho vui cái, lâu lắm anh em ko gặp nhau roài.:D. Mà sẽ cố thu xếp để đi vào cuối tuần cho thoải mái tgian mà.:)).
@Hiếu: tình hình là anh NguyenQuang cũng rủ mọi người góp mặt chung buổi dã ngoại CLB HN kìa. Hiếu xem thế nào có ý kiến đi chứ.:).

Caohieu88

Với cá nhân em thì xin lỗi anh em PV Hà Nội vì không đi chơi xa cùng được buổi hôm đó vì hôm nay em bắt đầu thực tập chính thức rùi sáng từ 8h - 12h chiều từ 1h30 đến 5h30 từ thứ 2 đến thứ 7, chủ nhật được nghỉ để đi học thêm t.anh :((
Nếu UIQ chúng ta off ngày thường thì khoảng 6h hoặc hơn tý anh em nhé, em sợ phóng từ Phạm Hùng về ko kịp... hình như em làm cùng tòa nhà với anh Tú O9xx thì phải :D

Son_Nguyen

Với cá nhân em thì xin lỗi anh em PV Hà Nội vì không đi chơi xa cùng được buổi hôm đó vì hôm nay em bắt đầu thực tập chính thức rùi sáng từ 8h - 12h chiều từ 1h30 đến 5h30 từ thứ 2 đến thứ 7, chủ nhật được nghỉ để đi học thêm t.anh :((
Nếu UIQ chúng ta off ngày thường thì khoảng 6h hoặc hơn tý anh em nhé, em sợ phóng từ Phạm Hùng về ko kịp... hình như em làm cùng tòa nhà với anh Tú O9xx thì phải :D
Thế là đã đi thực tập & chuẩn bị đi làm rồi đó, cố gắng lên Hiếu nhé. Anh định 1 trong 2 ngày 11 hoặc 12/7 thì anh em tổ chức 1 buổi off nho nhỏ ở quán cafe nào đó cho vui thôi, 2 ngày đó thì anh được nghỉ dài nên ko sợ gò bó tgian. Nếu được thì cứ quyết định thế nhé. Nghĩ mà thương cho ông em quá, CN được nghỉ mà vẫn phải đi học thêm TA.:p.

quocanh1986

xi` pam.xì pam...chú hiếu đi thực tập rồi..bao jo đi làm thiế.đi làm còn khao anh em chứ ;;)