• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

OFFLINE KHAI XUÂN

Status
Không mở trả lời sau này.

PhamQuang

Manager
Tiếp theo​

Hungnokia3300

Well-Known Member
Dạo này Man yếu quá, không đỡ nổi mấy chúc của anh em :)) có lẽ phải để chờ khi nào hậu duệ của Man về may ra thì .... :D :))

Hôm nay anh Quang hơi mệt nên up nhầm vài cái ảnh cũng không trách được :p

MrTrung

Huhu chán quá ko đc ở lại hát hò với anh em :(( :(( :(( :(( Em hát đảm bảo mọi người nghe xong phải >:) >:) >:) >:) ra ngoài luôn. Hy vọng sẽ có nhiều vụ Off nữa được tổ chức =D> =D> =D> =D>

ruavang10kg

Tiếp theo và chưa hết thì phải... Còn ảnh chụp bằng di động của ai nữa nhỉ. Đem post lên nốt đi cho mọi người cùng xem nào ^^

PhamQuang

Manager
Các Mod. mệt mỏi cả, nên tranh thủ Man. được sự ủy thác post hình len giúp các Mod. đấy.

Đến giờ chỉ nhớ được các thành viên tham gia là:

- Mod.: AnhTu, Bobi cùng con trai, Longgiang81, Hungnokia3300, Nemmatlanh, Tranbep (từ Hạ long lên) cùng bạn,...
- Kemings, ruavang10Kg, Giangox, và mấy người nữa.

Nhờ các Mod. tường thuật và cụ thể thêm giùm nhé.

MrTrung

Các Mod. mệt mỏi cả, nên tranh thủ Man. được sự ủy thác post hình len giúp các Mod. đấy.

Đến giờ chỉ nhớ được các thành viên tham gia là:

- Mod.: AnhTu, Bobi cùng con trai, Longgiang81, Hungnokia3300, Nemmatlanh, Tranbep (từ Hạ long lên) cùng bạn,...
- Kemings, ruavang10Kg, Giangox, và mấy người nữa.

Nhờ các Mod. tường thuật và cụ thể thêm giùm nhé.

Người bạn của TranBepMan PhamQuang nói tới chính là PocketPC đấy :D:D:D Man uống nhiều rượu nên quên thì phải TranBep đã giới thiệu 2 lần rồi. ;;) ;;) ;;)

yingzhou

Whow. Đông vui quá à. Chúc mừng xuân mới cùng nhiều thắng lợi mới. :D

yingzhou

AnhTu nhà ta với ai thấy quen quen. :)) Kiểu này chắc vợ AnhTu chết mất. AnhTu mau tỉnh dậy coi nè. :))

dopod

Hôm nay , thật vui Dopod Đây la` Lần 2 tham gia ( chính thức 1 lần )
Không khí thật đầm ấm . Man.Pham Quang và mod.Bobi cảm ơn nhũng người đã tạo ra cuộc vui hôm nay ,
Điều Vui nũa Dopod đã nhin` thấy Mod.Bobi Hat' thật hay Và vũ Điệu "Nga" Hiiii
Giũa Man.PhamQuang và Mem Thuy? rất La` Pro nũa
Cảm ơn mọi ngừoi , cảm ơn tát cả vi` buổi Off hôm nay .
Tình cảm Nam Bắc , anh em keo sơn
Đồng lòng Phát Triển PDAviet Trở thành TRang WEb Với nhiều người biết đến Với Tiêu Chí " người , người biết dùng PPC , nhà nhà dùng PPC " Hiii
Mac Du` Dopod vua Co 1 so Viec nhat Dinh Da ban' Di Chu' Blue Anghel
CAm ơn Diễn đàn đã tạo ra sân chơi này.
Đặc biệt LA` Bac' Pham Quang , Chu' Nam , anh Toan` , Anh Giang .....
những người Đang Quản lý WEBsite .

longgiang81

Super V.I.P
Hic..hic... say xỉn quá giờ mới mò đc vào 4rum để xem ảnh, vẫn còn thiếu quá nhiều ảnh chụp từ chiếc Symbian của GIANGOX. Bớ Giang "bò" đang ở phương nào, vào đây Up ảnh lên cho anh em chiêm ngưỡng cái nào, ko có thì mai anh qua lấy cái SD về để anh Up lên cho.

Buổi OFF hôm nay thật sự rất vui vì ngoài sự có mặt của Man. ra còn thêm 2 Mod. Anh Tú, Trần Bẹp ( Trung ) và sự có mặt của babyblue ( Thủy ), đặc biệt có thêm Mod. Tom_codon gọi điện từ Nga về để ủng hộ và chia sẻ niềm vui với anh em, rất hoan nghênh sự nhiệt tình của các bạn. Tuy nhiên điểm danh lại vẫn thấy thiếu vắng 1 số gương mặt điển hình, mai tỉnh táo sẽ vào Edit lại tên của các bạn trong những tấm ảnh của Man. đưa lên. Tuy có hơi phê nhưng mình vẫn nhớ là Mod.longnhi88 đã rất mạnh miệng tuyên bố có mặt nhưng cho đến tận giờ phút cuối cùng mà vẫn ko thấy bóng dáng đâu cả, Man. trách em ghê lắm đấy Hiếu ạ ( sẽ có hình thức kỉ luật vì những lời hứa gió bay của em ), và ngày mai mình sẽ ngồi lọc lại danh sách xem những ai đã đăng kí mà ko đi để còn cho vài chém >:) >:) >:) . Viết có bấy nhiêu thôi mà hoa hết cả mắt, có gì cáo lỗi anh em mai mình sẽ tương thuật lại sau nhé :p .

Chỉnh sửa cuối:

Nhoctn

Hức, tiếc quá, tại em đăng ký mãi chả thấy gửi mail kích hoạt. Hôm nay làm cái nick mới thì được luôn. Em thích nhất mấy cái khoản off này nhưng mà lại tiếc vì được xem muộn. Hẹn anh em dịp khác gặp nhau vậy.

tanlinhub

Super V.I.P
Nhiều anh hào quá, tiếc quá=D> =D> =D> . Hôm nay đang sẵn sàng đón Man. ở Hà Tĩnh đây, không biết Man. có ghé để làm quả off chui không nữa.=))

AnhTu

Super V.I.P
Man đang có mặt ở Hà Tĩnh đấy, bác làm quả cho Man nằm nghỉ tiếp nhé =))
Hôm qua Off thật sự mình cảm thấy rất vui, tình cảm đầm ấm của anh em Hà Nội thật đáng quý, đây là một kỷ niệm không quên đối với mình. Thật tiếc cho những ai không đi được, vô cùng biết ơn mod Nam bobi, mod longgiang81 đã tổ chức thật tốt một buổi off hòanh tráng, cảm ơn Man Quang, tranbep, nemmatlanh, các VIP đã tham gia với tinh thần vui vẻ, không ngại xa xôi, cảm ơn sự quan tâm của chú Tom đã gọi đthoại về chúc tết. Cảm ơn tất cả.

Chỉnh sửa cuối:

MrTrung

Em nghe nói vợ của bác AnhTu hôm qua gọi điện ra bảo có cần người Masage không để chị ấy gọi thì phải nhưng mà lúc đó bác đã có rồi. :)) :)) :)) Nhưng mà em cũng có nói chị không nên buồn vì chẳng mấy khi anh ấy được " ăn phở " bên ngoài b-) b-) b-) Và thế là chị ấy đã cúp máy >:) >:) >:) bảo là sau chuyến này anh về sẽ được ăn " món sườn rán và món canh chân giò " =)) =)) =))

Status
Không mở trả lời sau này.