• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

OFFLINE KHAI XUÂN

Status
Không mở trả lời sau này.

Tom_codon

Super V.I.P
Vài hình ảnh khá độc đáo đây với sự tham gia của 2 Mod.: Bobi và AnhTu​

Đúng là bố Vợ của Tom."Number one" quá =D> =D> =D>
Hôm nào con về bố con mình phải đi karaoke để tranh giải tiếng hát vàng PDAVIET thôi,chứ không thì gay go :D :D :D :D

Bác Anh Tú quả này vừa được đi thăm thủ đô,vừa có nhiều niềm vui khác,lợi quá ta.:-? :-? :-?
Cho Tom ké tí nào :p :p :p

Phoenix

Hôm nay AnhTu còn ở HN không?
Hôm trước hẹn đưa Babyblue đi off mà bận việc cơ quan quá không đi được. Hẹn bé khi khác nhé!

longnhi88

Hic..hic... say xỉn quá giờ mới mò đc vào 4rum để xem ảnh, vẫn còn thiếu quá nhiều ảnh chụp từ chiếc Symbian của GIANGOX. Bớ Giang "bò" đang ở phương nào, vào đây Up ảnh lên cho anh em chiêm ngưỡng cái nào, ko có thì mai anh qua lấy cái SD về để anh Up lên cho.

Buổi OFF hôm nay thật sự rất vui vì ngoài sự có mặt của Man. ra còn thêm 2 Mod. Anh Tú, Trần Bẹp ( Trung ) và sự có mặt của babyblue ( Thủy ), đặc biệt có thêm Mod. Tom_codon gọi điện từ Nga về để ủng hộ và chia sẻ niềm vui với anh em, rất hoan nghênh sự nhiệt tình của các bạn. Tuy nhiên điểm danh lại vẫn thấy thiếu vắng 1 số gương mặt điển hình, mai tỉnh táo sẽ vào Edit lại tên của các bạn trong những tấm ảnh của Man. đưa lên. Tuy có hơi phê nhưng mình vẫn nhớ là Mod.longnhi88 đã rất mạnh miệng tuyên bố có mặt nhưng cho đến tận giờ phút cuối cùng mà vẫn ko thấy bóng dáng đâu cả, Man. trách em ghê lắm đấy Hiếu ạ ( sẽ có hình thức kỉ luật vì những lời hứa gió bay của em ), và ngày mai mình sẽ ngồi lọc lại danh sách xem những ai đã đăng kí mà ko đi để còn cho vài chém >:) >:) >:) . Viết có bấy nhiêu thôi mà hoa hết cả mắt, có gì cáo lỗi anh em mai mình sẽ tương thuật lại sau nhé :p .

Thực sự trời mưa nên em cũng hơi ngại đi anh Long ạ.Với lại em thấy qua 1 số lần Off chính thức em không hòa đồng được với số đông anh em,chỉ có anh và anh Hùng là em chơi thân.Bởi vậy nên hơi ngại đi anh ạ.

Ai giận em cũng không ngại = Man,anh và anh Hùng,hôm nào Off chui em tạ tội với anh sau :D

Vietvnn

Super V.I.P
Off hoành tráng quá. =D> =D> =D> Mấy chú nhớ cất cái ảnh này để sau này AnhTu có người yêu sẽ tống tiền nhé .... :))

MrTrung

Thực sự trời mưa nên em cũng hơi ngại đi anh Long ạ.Với lại em thấy qua 1 số lần Off chính thức em không hòa đồng được với số đông anh em,chỉ có anh và anh Hùng là em chơi thân.Bởi vậy nên hơi ngại đi anh ạ.

Ai giận em cũng không ngại = Man,anh và anh Hùng,hôm nào Off chui em tạ tội với anh sau :D

Nói thật với Hiếu anh cũng như mọi người không trách gì chú đâu. Nhưng mà anh em mình nói chuyện với nhau nhiều nhưng chưa được gặp chú trực tiếp nên thấy hơi tiếc thôi :D :D :D Chú không cần áy náy làm gì ;;) ;;) ;;) hôm nào có dịp lên Hà Nội chú đón tiếp anh nhiệt tình là được :)) :)) :)) oke chứ :-/ :-/ :-/

PhamDung

Anh Tú hớt tóc rồi à, nhìn ghê quá :))

Off quá hoành tráng, xin chúc mừng :D

ruavang10kg

Anh Long ơi, đêm qua đi vui ko?Tối về em uống tiếp, đến tầm đó cũng ngại ko muốn ra đường. Có đi mà chụp ảnh thì anh post lên luôn nhé

longnhi88

Nói thật với Hiếu anh cũng như mọi người không trách gì chú đâu. Nhưng mà anh em mình nói chuyện với nhau nhiều nhưng chưa được gặp chú trực tiếp nên thấy hơi tiếc thôi :D :D :D Chú không cần áy náy làm gì ;;) ;;) ;;) hôm nào có dịp lên Hà Nội chú đón tiếp anh nhiệt tình là được :)) :)) :)) oke chứ :-/ :-/ :-/

Ok anh Trung,nhưng Off chui anh nhé.Em ngại nhất Off thiệt :D

longgiang81

Super V.I.P
Giờ mới chịu xuất đầu lộ diện hả Hiếu, giải thích như thế chưa đủ đâu em...mà em ko cần phải giải thích với anh, người em cần phải giải thích là Man. kìa :-?

GIANGOX

Xin lỗi anh em về chuyện Up ảnh ở điện thoại của GIANGOX lên cho anh em toàn PDAVIET chiêm ngưỡng...

Thứ nhất: Về sự chậm trễ đó là do Modem nhà OX bị hỏng, hiện giờ đang trong Tết cửa hàng chưa mở nên OX ko đi bảo hành được. Hiện giờ OX Onl chủ yếu là tại cửa hàng (cửa hàng OX Wifi sóng hơi kém)

Thứ hai: Tối qua Laptop của OX đã bị nước đổ vào :( mặc dù OX và Mod. Anh Tú đã làm mọi cách nhưng Laptop vẫn chập chờn chưa thể bật lên được :( .
Vậy hẹn anh em lúc khác OX sẽ Up lên sau nhé ;)

Cheers :D

Babyblue

8-| 8-| 8-| huhu mấy hình hay hay ko đưa lên đưa mấy ảnh lúc Bác PhamQuang và a Tu ...gã gẫm BB dance.;;) :-?? :-?? ...huhu nhìn thế mà cũng đưa lên, chả giữ thể diện cho anh chị em gì cả.:O :O :O :( :( ............Ui Khóc :(( :(( :(( :(( X-( X-(

hihix :D edit mấy cái hình này đi.....:O :O :O :O :O :D

Pó tay ....ghệ em mà nhìn thấy cái hình này thì thôi rồi.:mad:) :mad:) 8-| 8-| 8-| :-?? :-??

Last edited by a moderator:

Babyblue

Hic Xếp PhamQuang xóa cho Con mấy hình đó đi muh, Hôm nay em con nó coi...nó về nhà Tống tiền con nè:Pó chiếu.........:(( :(( :((

MrTrung

Edit lại hình thì donate ngay cho anh 1tr PVD đê, rồi anh xóa hình cho :)) :-?

LongGiang81 chơi thế này không đẹp đâu đấy chia đôi nhé >:) >:) >:) >:) Vì tôi cũng có ảnh đấy đấy nếu bác mà không chia thì em lại Post lên đấy =)) =)) =)) =))

Hungpdahl

Well-Known Member
trời ui anh Tú gan to quá a=)) =)) LongGiang81 cứ up đi tui chịu tội cho Anh Tú giám hả=)) =))

MrTrung

Bẹp mà đưa ảnh đấy ra cũng chém ngay :D

trời ui anh Tú gan to quá a=)) =)) LongGiang81 cứ up đi tui chịu tội cho Anh Tú giám hả=)) =))

@ AnhTu : Bác yên tâm đê em sẽ Post cùng với lời bình chu đáo để anh đỡ thiệt thòi =)) =)) =)) =)) =))

@ Hungpdahl : Đừng đùa với AnhTu nghe em không can được đâu :)) :)) :))

Status
Không mở trả lời sau này.