• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

—»(¯`•.Ofw 5800 Xpress Music_- Window Phone RED style.•·´¯)«—

minhthang772

Bản này chất quá,xài cfw riết cũng chán,Nghĩa làm 1 bản cho ae 5530 với dc ko,giờ cooker hiếm quá rồi

wanbeytuananh

có động chạm gì bên trong không :)~

à flash xong format bằng 4 phím nhá :))

từ Cfw nhảy về Ofw lỗi do tàn dư nó xung đột nhau :)

a ơi, hướng dẫn cách port qua máy khác đi :))

a` tim` thay' roi` ah :D ( may e hong? unikey)

Chỉnh sửa cuối:

trilieu12

làm một bản dùng tiếng việt cho người dốt ngoại ngữ dễ dùng đi bạn !( đã flash ,dùng từ hôm qua đến giờ chưa thấy lỗi gì . mỗi tội dốt tiếng anh nên khó táy máy quá )...

style144

Đi đâu cũng thấy cfw cho 5800, 5530, 52xx, X6, vậy mà hok? thấy thằng em C6 của mình đâu, tủi thân quá:|

congtutrensan_9x

Đi đâu cũng thấy cfw cho 5800, 5530, 52xx, X6, vậy mà hok? thấy thằng em C6 của mình đâu, tủi thân quá:|
Các dòng khác phải port fw của c6 sang thêm mì chính hạt nêm mới chạy được c6 thì dùng fw gốc thêm hack với edit tí thay themes là ok mà.he

congtutrensan_9x

làm một bản dùng tiếng việt cho người dốt ngoại ngữ dễ dùng đi bạn !( đã flash ,dùng từ hôm qua đến giờ chưa thấy lỗi gì . mỗi tội dốt tiếng anh nên khó táy máy quá )...
Coi như nâng cao trình độ ngoại ngữ đi.he

gambler123

chuyển sang bàn phìm full qwerty thì sau khi soạn tin nhắn xong thoát ra như thế nào, em toàn phải chuyển sang bàn phim alphanumeric mới thoát được