• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

—»(¯`•.Ofw 5800 Xpress Music_- Window Phone RED style.•·´¯)«—

Hikira

mình vào Themes không được bạn giúp mình với và thay nền màu đỏ thành màu xanh được không bạn

Radium

Moderator
mình vào Themes không được bạn giúp mình với và thay nền màu đỏ thành màu xanh được không bạn
Lỗi không cài được theme bạn cài thêm 1 theme khác có icon không phải mặc định là fix đc :D

Hikira

Lỗi không cài được theme bạn cài thêm 1 theme khác có icon không phải mặc định là fix đc :D

mình muốn trở về menu dạng 4x4 thì làm sao hả mod? giúp mình với,menu này cảm giác mình thấy k mượt :(

chjckenboy_18

tách trong bản của mình ra bạn... nó còn dồn thêm cả mod rename folder nữa :3 lâu nay chuyển qua nghiên cứu wp8 nên quên hết tên mod rùi chả nhớ nằm chỗ nào nữa... lỗi chạm sáng khi chưa khóa máy và lỗi del nhạc bị văng ra mình fix đc lâu rồi... bản rom đang dùng cho con n97 mini bây h quá ổn nhưng đợt đó con e nó làm rơi cái laptop xuống đất thế là bad sector ổ cứng mất hết cả dữ liệu + mod. Cfw những bản trc vẫn đang còn nhưng mình đã đổi link nên link die :D

vantien22995

ai còn đồ nghề rành post qua 5530 với lâu quá vọc vạch chơi, thích cái hs mà post lỗi k được