• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

OFW photon for 5530 V40.

ganang1234

ủa,mà cái rompatcher nằm ở đâu thế bạn?mình tìm k thấy
mem cấp 5 rùi mà còn hỏi mấy câu này,nó ở ngay trong thư mục công cụ chứ ở đâu@@
Cái này là bản ông nói với tôi đó hả
bản tui bảo ông mất oy,đây bản khác
đã jaf thử. nhanh mượt nhưng trình duyệt ảnh chán ghê. chậm hơn cfw n97..
OFw nó chỉ được thế thôi bạn ah,nếu k thik bản có thể quay về cfw mà^^

ganang1234

haiz tưởng bản đó, thi xong ông kiếm mod lại làm 1 bản hoành tráng đi
hazz,cứ có voi đòi tiên,đáng lẽ tôi chả làm bản này đâu,nhưng vì ông cứ kêu quá trời nên thức mấy đêm mod lại cho ổn giờ lại đòi bản cũ,ông đã Jaf bản này chưa mà bik nó thế nào@@
À sao anh ganang không làm cfw c6v42 nhể
vì bản c6v42 k có cập nhật j đáng kể cả và từ trước tới giờ mình vẫn thik cfw N97 hơn^^

minhthang772

hazz,cứ có voi đòi tiên,đáng lẽ tôi chả làm bản này đâu,nhưng vì ông cứ kêu quá trời nên thức mấy đêm mod lại cho ổn giờ lại đòi bản cũ,ông đã Jaf bản này chưa mà bik nó thế nào@@

vì bản c6v42 k có cập nhật j đáng kể cả và từ trước tới giờ mình vẫn thik cfw N97 hơn^^

kaka,chẳng qua ram bản kia khủng với ông giới thiệu mod hay nhiều nên gắng kêu ông làm nè, để sáng jaf thử

taothephong

mem cấp 5 rùi mà còn hỏi mấy câu này,nó ở ngay trong thư mục công cụ chứ ở đâu@@

làm j có thư mục công cụ mà có rompatcher@@tui xài cfw nhìu,chẳng lẽ k bít nó nằm trong công cụ,nhưng đây là ofw,nên tui k thấy@@
k cài đc fm chụp ảnh màn hình chứ tui chụp đc tui up lên rùi@@

ganang1234

Lạ nhỉ,ông nhìn ảnh tui up có đây@@ ông có jaf theo tui hướng dẫn k? 3 file chứ k phải 2 file như mọi lần đâu nhá! Ông jaf lại xem.

taothephong

Lạ nhỉ,ông nhìn ảnh tui up có đây@@ ông có jaf theo tui hướng dẫn k? 3 file chứ k phải 2 file như mọi lần đâu nhá! Ông jaf lại xem.

k,nó khác hoàn toàn mà@@tui ví dụ nha,cái menu chính of tui có 13icon, thứ 1: lịch, t2: danh bạ, t3: nhật ký, t4: internet, t5: nhắn tin, t6: bộ sưu tập, t7: mục lưu trữ, ... nói chung là có cả trợ giúp, rồi tất cả các ứng dụng k cần thiết mà khi cfw đã xóa. cái ofw tui JAF này, cứ như là 1 OFW chưa từng cook thế@@
hay để tui down rồi JAF lại coi

ganang1234

k,nó khác hoàn toàn mà@@tui ví dụ nha,cái menu chính of tui có 13icon, thứ 1: lịch, t2: danh bạ, t3: nhật ký, t4: internet, t5: nhắn tin, t6: bộ sưu tập, t7: mục lưu trữ, ... nói chung là có cả trợ giúp, rồi tất cả các ứng dụng k cần thiết mà khi cfw đã xóa. cái ofw tui JAF này, cứ như là 1 OFW chưa từng cook thế@@
hay để tui down rồi JAF lại coi
@@ ông jaf lại đi,có mỗi ông bị thế!

vuongcoc001

bản này chỗ tắt máy + khởi động lại có mấy kí tự đặc biệt thế :-s trông thừa thãi quá
chỗ tap unlock thì cái tên cấu hình ngày tháng được căn giữa nữa nên trông k đc đẹp mắt lắm

ganang1234

tại ném nhầm cái file ở mod belle vào nó thế:)) định sửa lại nhưng lỡ up lên rùi lên lười=)) kệ để cho phá cách:))

ganang1234

vậy thôi cho mod belle vào đi ông, mà ofw xài công nghệ mới dc ko
mod belle lỗi tv:)) => ko cho. công nghệ mới thì chưa có time nên ngại thử. Công nghệ đó chỉ dc cái tiện là xoá thư mục hệ thống và cài đặt phần mềm nhah thôi >:)

minhthang772

mod belle lỗi tv:)) => ko cho. công nghệ mới thì chưa có time nên ngại thử. Công nghệ đó chỉ dc cái tiện là xoá thư mục hệ thống và cài đặt phần mềm nhah thôi >:)

ừa thấy nó cũng tiện, lỗi tv hả bùn ghê

onehithp

mấy cái icon ở mục nhắn tin hay cài đặt thô quá bạn à. nên cho icon bát mắt và đẹp vào