• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ola mai vàng Full

hungmanh84

Chào mừng lễ năm mới 2010,Ola ra mắt phiên bản ola mai vàng mới
Giới Thiệu Ola:
1. Chat cực nhanh, siêu tiết kiệm
2. Giao diện sang trọng,
3. Ghi âm, chụp ảnh, quay phim
4. VIP! Icon đẳng cấp
5. Chat Yahoo!
7. Đấu Caro, Cờ gánh với bạn bè...
8. Lưu nội dung chát

Link cr@c ola valentin
http://files.myopera.com/hungmanh84/files/Crack ola.zip
chú ý:
1 => Bạn nào đã cài đặt ola mai vàng rồi. chỉ cần download thêm file cr@c rồi làm theo hướng đẫn là được.
2 => máy phải h@k phone.giải nén file di kèm trong têp nén vào thư mụcc E/private/100012a5
Test thành công Trên N73 và 3250
Khi cài đặt thành công bạn đổi tên đăng nhập mặc định thành tên và mật khẩu của riêng bạn.hoặc đăng ký một nick khác cũng được

Chỉnh sửa cuối:
N

n70musicviet

Guest
Link del zuj pan oj up laj dj nha.Cho hoj lun 76 saj dc hok ta

thientruongx

File crack này ko áp dụng dc cho s60v5 thì fải, mình test trên 5530xm ko dc
Crack all version Ola là dùng sim vina tài khoản dưới 10k kich hoạt ola là ok

AlyCuong

Active Member
A có thể cr lun làm sao ma k có Vip icon mà vẫn up file từ thẻ nhớ cua ola valentine đc hok. E hỏi thôi, nếu đc a làm nhé. Thanks.

AlyCuong

Active Member
A ơi cho e hỏi file dữ liệu Usd, tài sản của mình trong Ola valentine nằm ở đâu kg ah. E mún giữ lại để có j chép đè vô. Thanks a!

Chỉnh sửa cuối:

hungmanh84

File dữ liêu chình la file cr@c sau khi đăng nhập bằng tài khoản khác . các dữ liệu mới xẽ được thêm vào.vì vậy bạn chỉ cần copy file này lúc nào cần khôi phục dữ liệu chỉ cần chép đè là được.

duyuno

cho mình hỏi, s40v5 thì crack như the nào? windows mobie thì crack như thế nào?

khanhdbp

Mình nghe nój,có cách hack tiền ola. Để gửj quà cho bạn bè. Bạn biết j ko? Chỉ mình với

khanhdbp

Em cũng đã cr xog rồj. Và biết kả hak tiền ola nữa. Nhưng bác cho em hỏj, s40.có cách nào,xài full đc ko? Và káj Vip ola. Liệu bác có thể cr đc ko?

hungmanh84

hướng dẫn sài full s40 và có 999999$:
Bước1:down phần mềm quản lý file blueFTP_1.5_full_Vh và cho phép ứng dụng truy cập dữ liệu.
Bước2:down gói ola valentineđã đc modz lại này.
Bước3:các bạn giai nén Ola crak.zip vừa down về ra sẽ có 4 file ,1 ola valentine_jar,và 3 file đuôi .rms
.Bước4:các bạn chép 3 file rms ra 1 thư mục nào đó trong thẻ(vd : mình tạo thư mục mới là ola)
Bước5:dùng soft blueftp sao chép file : olavalentine_jar vào thư mục chứa 3 file .rms ở ở đây thư mục của mình là : ola
Bước 6 đổi tên olavalentine_jar thành olavalentine.jar
Bước 7: Đăng nhập vào ola thoải mái chát và tặng quà
link download
http://files.myopera.com/hungmanh84/operamini/Ola valentin S40 crack.zip

Chỉnh sửa cuối:

khanhdbp

Mình chưa thử đc,vì chưa có máy. Nhưng khi mình down phần mềm vào con N95 of mình. Thì tìm mãi,ko thấy kái FTP 1.5 full vh như bạn nói kả. Chỉ thấy FTP 1.4 thôi. Bạn có thể cho mình njck down ko? Đang định kiếm tất kả công cụ xong,mình mới lấy máy. Cr đc.

khanhdbp

Mình xài FTP 1.4 Thấy có chức năng giảj nén đâu nhỉ ? Em ko thể làm đc. Bác thử nói rõ xem hộ em với.

hungmanh84

bạn dùng cách này xem.
không dùng fpt 1.4 hoặc 1.5 nữa
giải nén file ola crac bằng pc hoăc điên thoại (mình dùng x-plore)
đổi tên olavalentine_jar thành olavalentine.jar
gửi toàn bộ 4 fle qua bluetooth sang máy s40 (vd 5300)
khi đó 3 file .rms nằm ở : bộ sưu tập => File đã nhận
bạn di chuyển 3 file .rms ra thẻ
Bạn đã có thể đang nhập vào olavalinhtinh.nhưng đừng vội.vì lúc này ola vẫn chưa được crac .hãy di hãy di chuyển trình ola từ bộ nhớ máy qua thẻ .lúc này bạn đã có thề vô ola bình thường mà không cần kích hoạt