• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ola mai vàng Full

khanhdbp

Nếu nój như vậy. Thì ta chỉ cần lấy thẻ nhớ of s40.cho vô đt s60. Dùng x plore. Cho 3 fire kia. + đổj tên valuntung. Vào 1 thư mục. Rồj lắp lạj . Là ok phảj ko bác ? Maj có máy,em test liền.

khanhdbp

Mình làm như bạn bảo. Ko đc rồj. Bắt kích hoạt như bình thường.

khanhdbp

Mình đã làm rồj. Và thử rất nhiều kách # nhau. Nhưng mình gjám chắc 100% là ko hack đc.

hungmanh84

Theo cách của bạn Mình sửa lại 1 chút
lấy thẻ nhớ of s40.cho vô đt s60. Dùng x plore. Cho 4 fire kia. (không đổi tên valuntung). Vào 1 thư mục. Rồj lắp lạj . dùng máy s40 đổi tên valungtung_jar thành valungtung.jar
cách này mình dùng cho 6300
Là ok
Bạn dùng cho dòng máy nào ?

Chỉnh sửa cuối:

khanhdbp

lấy con 5130 , thấy khó quá ak ! Lại còn vừa mất em N95, nên giờ, chả có máy s40 để test, hự !

dongdieu

cái này thì dùng sim mobi lỗi rồi gửi tin nhắn là full mà tui có mấy cái bị lỗi liền

hailong259

cho mình hỏi crack xong cái này thì có gửi đc file ảnh từ thẻ nhớ k vậy, với lại phiên bản nào là mới nhất vậy?

Chỉnh sửa cuối:

hungmanh84

cái này chỉ có 999999$ không crak được vip nên không gửi được.Bản valungtung là bản mới nhất rồi bạn à.

hailong259

vậy ai chế đc bản ola nào gửi đc ảnh từ thẻ nhớ thì gửi lên cho anh em với

thiennam0511

herher.Nhân tiện bác nào có ola cho blackberry hay có thể convert thành file .alx(.cod nữa)thì pm dùm em wa yh:sadlife_0511.nếu được thế thì còn gì bằng...:))

JS_AnhTuan

Active Member
Chào mừng lễ năm mới 2010,Ola ra mắt phiên bản ola mai vàng mới
Giới Thiệu Ola:
1. Chat cực nhanh, siêu tiết kiệm
2. Giao diện sang trọng,
3. Ghi âm, chụp ảnh, quay phim
4. VIP! Icon đẳng cấp
5. Chat Yahoo!
7. Đấu Caro, Cờ gánh với bạn bè...
8. Lưu nội dung chát

link download File cr@c
Http://files.myopera.com/hungmanh84/operamini/Crack ola mai vang.zip
download Ola mai vang
http://files.myopera.com/hungmanh84/operamini/ola mai vang.jar
(*_*) link cr@c Ola dao Tham
http://files.myopera.com/hungmanh84/operamini/Cr@ck ola daotham.zip
Link Download Ola dao tham http://222.255.121.164/ola/olatetn.jad
Link cr@c ola valentin
http://files.myopera.com/hungmanh84/operamini/Valentin.zip
chú ý:
1 => Bạn nào đã cài đặt ola mai vàng rồi. chỉ cần download thêm file cr@c rồi làm theo hướng đẫn là được.
2 => máy phải h@k phone.giải nén file di kèm trong têp nén vào thư mụcc E/private/100012a5
Test thành công Trên N73 và 3250
Khi cài đặt thành công bạn đổi tên đăng nhập mặc định thành tên và mật khẩu của riêng bạn.hoặc đăng ký một nick khác cũng được

Mình mà bjt bài hd của b sớm thì đã ko mất oan tjền đk, đã vậy lúc m format máy, cài lạj nó lạj đòj đk, bực mình remove lun

khanhdbp

Mình mà bjt bài hd của b sớm thì đã ko mất oan tjền đk, đã vậy lúc m format máy, cài lạj nó lạj đòj đk, bực mình remove lun
Bài này có lâu rùi mà bác, chỉ tiếc là kái vụ VIP icon, chac' bó tay hoàn toan` :(

llTuyetTinhCocll

Mấy bạn có ai cài cái này trên máy K-tou...gì đó hem???....hôm qua cài cho thằng em....vô bnh2 thường....cả ola và yahoo....nhưng lúc nhận pm thì trắng toát màn hình và đơ máy....phải khởi động lại....

khanhdbp

Mấy bạn có ai cài cái này trên máy K-tou...gì đó hem???....hôm qua cài cho thằng em....vô bnh2 thường....cả ola và yahoo....nhưng lúc nhận pm thì trắng toát màn hình và đơ máy....phải khởi động lại....

Chắc máy ram yếu, hoặc hỗ trợ *jar hơi yếu :)

KoeiPresents

up lên media dùm đi sếp ơi, ko down >:) đc

up lại link dùm đi bồ ơi ~X(

Last edited by a moderator: