• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

OMAI KARAOKE 2.1(240x320) - Gồm 499 bài hát cực hay

MinhThang

Manager
em dung dt e61i để chạy phẩn mềm này, chạy rất tốt nhưng mà :( Sao cáin màn hình cuả em nó nằm ngang nên ko nhìn thấy chữ chạy b ên dưới :(( Không làm sao xoay ngang nó ra đc hả anh ơi :-??

PM này hỗ trợ màn hình 240x320 đó em,E 61 là bao nhiêu nhỉ,mới mua hèn gì nick cũng mới luôn :D có cách đổi màn hình đó search đi cưng.

nhunguyen12

nó bị 2 lỗi, 1 là nhiều bài mở không được, và có bài chạy được 50% thì tắt, mong khắc phụ sơm và cho ra nhiều bài hơn, cám ơn nhiều

thangtx86

bạn ơi có bản tiếng anh danh cho máy có màn 176x208 không vậy.Mình đang cần lắm.

kaizuki

nó ko chạy được là sao vậy bạn , ko bật lên được , hay là bật lên mà ko có tiếng . Bạn nói rõ chút được ko

thanchet17t

anh oi cho em hỏi 5320 của em là s60v3 9.2 240x320
nhưng cài vào nó kiu fire jar sai là sao vậy anh :((

MinhThang

Manager
anh oi cho em hỏi 5320 của em là s60v3 9.2 240x320
nhưng cài vào nó kiu fire jar sai là sao vậy anh :((

File này hỗ trợ tất cả các máy, bạn Down lại và nhớ giả nén nó,hoặc Down file mình úp đó về bỏ cái đuôi 7z lâcif thôi.

thanchet17t

hix em thấy đuôi .far mà đâu thấy đuôi j` nữa đâu
giải nén xong nó cứ bảo là file jar sai :(( huhu

Kojiro

Super V.I.P
em cài dc òy mà sao nó hông nghe tiếng
thấy nó có loa màu xanh mà axxx :((

Nếu bạn dùng hack phỏn chụp ảnh không tiếng bíp thì bạn phải vào Profiles chỉnh phần Warningtones thành On thì mới nghe được nhạc midi.

tuxedo0802

Không sao,lâu lắm rùi mình mới quay trở lại trang này của mình.Vẫn chưa lấy lại được nick hoangthanh21 buồn quá.

hoanglam84

Các bạn cho mình hỏi làm thế nào để thay đổi hình nền của soft này?Mình cài soft này cho bạn bè hát cùng mà có mấy hình mát mẻ như thế này làm sao mà thoải mái hát được. Và một việc nữa, mình có xài 5200, cho mình hỏi liệu mình có thể cài được soft này không?
Cảm ơn các bạn rất nhiều
Nếu bài post của mình không đúng chổ thì xin các bạn hướng dẩn mình nên post thắc mắc ở đâu nha

MinhThang

Manager
Các bạn cho mình hỏi làm thế nào để thay đổi hình nền của soft này?Mình cài soft này cho bạn bè hát cùng mà có mấy hình mát mẻ như thế này làm sao mà thoải mái hát được. Và một việc nữa, mình có xài 5200, cho mình hỏi liệu mình có thể cài được soft này không?
Cảm ơn các bạn rất nhiều
Nếu bài post của mình không đúng chổ thì xin các bạn hướng dẩn mình nên post thắc mắc ở đâu nha

Bạn có thể dùng winra để bung nó ra và sẽ thấy những hình bạn cần thay, chú ý là phải đúng theo kích cỡ và tên đuôi nhé, pm này hỗ trợ màn hình 240x320 vì vậy bạn xem máy mình có phù hợp không.

thanhnam711

Cảm ơn các bạn rất nhiều

bạn down file .rar về giải nén, bạn sẽ có được một file .jar. nhấp chuột phải vào file trên, chọn open with ->winrar->vào imgs-> bác sẽ thấy trên màn hình một loạt file .png. tìm chỗ nào trống trống nhấp chuột phải-> chọn add file to archive (nhớ chọn add and replace file nhé)->chọn đường truyền đến file bg.png mà bạn chọn -> cài lại karaoke lên máy với file .jar vừa sửa-> ok -> click thanks cho em cái. chúc bạn may mắn. (có thể dùng photoshop hay trình mặc định của máy là microsoft paint để converter file .jpg thành .png)