• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

OMAI KARAOKE 2.1(240x320) - Gồm 499 bài hát cực hay

MinhThang

Manager
Cho mình hỏi cái cái này trên Nokia 6300 có đc hok vậy ??? nếu có ctrình nào giống như trên mà của 6300 có thể share cho mình đc hok ? Thx nhìu8-|

Chỉ hỗ trợ cho dòng os60 thôi bạn à,máy bạn là os40 nên không sử dụng được.

nghiatang

chào bạn hoàng thanh 21, mình xài máy nokia 6681 mình download những bài hát karaoke của bạn về cài vô máy của mình sao ko hát được vậy bạn có thể nào chỉ giúp mình không. Thank ban

MinhThang

Manager
chào bạn hoàng thanh 21, mình xài máy nokia 6681 mình download những bài hát karaoke của bạn về cài vô máy của mình sao ko hát được vậy bạn có thể nào chỉ giúp mình không. Thank ban

Bạn nói rõ tí được không,down pm hay bài hát,nếu bài hát thì chép vào đâu mà hát được chứ.

nghiatang

chào bạn minh đã cài phần mềm omaitek karaoke vô máy nokia 6681 của mình rồi nhưng mà nó chỉ tặng có một bài hát thôi, mình mới download thêm những bài hát cua bạn poss trên diễn đàn về máy nokia 6681 của mình nhưng sao no ko hát được vậy bạn co thể chi giúp mình ko. Thank nhieu

MinhThang

Manager
chào bạn minh đã cài phần mềm omaitek karaoke vô máy nokia 6681 của mình rồi nhưng mà nó chỉ tặng có một bài hát thôi, mình mới download thêm những bài hát cua bạn poss trên diễn đàn về máy nokia 6681 của mình nhưng sao no ko hát được vậy bạn co thể chi giúp mình ko. Thank nhieu

Không được đâu bạn ơi,bạn chỉ Down bằng tin nhắn thì mới có thể hát được, còn bài hát mà bạn down ở rum thì không thể, cứ hiểu là vậy đi nói dong dài lắm.

tuxedo0802

hoangthanh21:Mình trả lời bạn,nếu bạn down phần mềm mà mình up ở bên trên thì có lẽ không phù hợp với máy của bạn,bởi vì máy của bạn có độ phân giải là 176x208,trong khi mình up lên là 240x320.
Mình làm riêng cho bạn đây:
http://www.mediafire.com/?4nojnm3bzyy

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager

Bạn dùng thử bản này đi phù hợp với máy của bạn:

DOWNLOAD

tuxedo0802

Các bài hát của Omai đã đóng cửa khá lâu rồi và dừng lại ở con sổ hơn 700 bài hát mà thôi,những bài hát mới chưa có.Nếu muốn hát những bài hát mới ra lò còn nóng hổi.Xin vui lòng dùng phần mềm MobileKaraoke,Với cước phí 5000 VND/Bài.

chitaivotinh

nếu dùng phần mềm mobilekaraoke thì thông tin bài hát mới nằm ở trang web nào, bác có biết không để lấy mã số tải về chứ.

tuxedo0802

Bác cho em xin bản nào có đủ cả của VN lẫn nước ngoài ấy ạ :(

Bạn cần của omai thì mình đã up bản designed của mình lên rồi đó.Còn cần bản của M-Karaoke thì bạn chịu khó bỏ "xiền" ra mua 5000 VND/Bài.Mình không có bản Full của thằng M-Karaoke.:))