• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

OMAI KARAOKE 2.1(240x320) - Gồm 499 bài hát cực hay

hoanglam84

bạn down file .rar về giải nén, bạn sẽ có được một file .jar. nhấp chuột phải vào file trên, chọn open with ->winrar->vào imgs-> bác sẽ thấy trên màn hình một loạt file .png. tìm chỗ nào trống trống nhấp chuột phải-> chọn add file to archive (nhớ chọn add and replace file nhé)->chọn đường truyền đến file bg.png mà bạn chọn -> cài lại karaoke lên máy với file .jar vừa sửa-> ok -> click thanks cho em cái. chúc bạn may mắn. (có thể dùng photoshop hay trình mặc định của máy là microsoft paint để converter file .jpg thành .png)

Mình thấy trong soft có 2 hình nền lận,1 hình nền khi load soft lên,và 1 hình nền khi hát mà theo cách bạn chỉ thì chỉ thay đổi được đúng 1 hình nền. Thế còn hình nền thứ 2 có tên là gì vậy bạn.
Mà các bạn có thể cho mình xin 1 link down hoàn chỉnh được không? Trong đây post nhiều link quá mình không biết link nào là hoàn chỉnh cả. Mình xài máy N95. 240x320
Mình chỉ muốn hỏi là máy Nokia 5200 có soft nào tương tự như soft này không? Hướng dẩn cho mình biết với
Thanks all=D>

MinhThang

Manager
Mình thấy trong soft có 2 hình nền lận,1 hình nền khi load soft lên,và 1 hình nền khi hát mà theo cách bạn chỉ thì chỉ thay đổi được đúng 1 hình nền. Thế còn hình nền thứ 2 có tên là gì vậy bạn.
Mà các bạn có thể cho mình xin 1 link down hoàn chỉnh được không? Trong đây post nhiều link quá mình không biết link nào là hoàn chỉnh cả. Mình xài máy N95. 240x320
Mình chỉ muốn hỏi là máy Nokia 5200 có soft nào tương tự như soft này không? Hướng dẩn cho mình biết với
Thanks all=D>

Bạn lấy nó ra ngoài là bạn sẽ thấy nó tên gì, mình làm lâu quá không nhớ. Chúc bạn thành công.

hoanglam84

Bạn lấy nó ra ngoài là bạn sẽ thấy nó tên gì, mình làm lâu quá không nhớ. Chúc bạn thành công.

Thanks bạn. Bạn có thể post lại 1 link hoàn chỉnh được không? Mình xem trong này rất nhiều link mà bàn tán rất nhiều nên không biết link nào là final cả.

thanhnam711

Thanks all=D>

cái nào cũng thay đổi đc hết bạn àh

hoanglam84

cái nào cũng thay đổi đc hết bạn àh

Không phải mình kiếm link để thay đổi. Mà kiếm link final vì các bạn bàn luận các cái trước có nhiều lỗi. Nên mình muốn có 1 link hoàn chỉnh để down.
Thanks ban thang luôn, mình sẽ test thử link đó

dohaian

ai có bản karaoke cho 6233 mà chạy ngon không cho em với

em tải về vào được trang chỉnh rồi nhưng bấm hát là báo lỗi

thanhnam711

Không phải mình kiếm link để thay đổi. Mà kiếm link final vì các bạn bàn luận các cái trước có nhiều lỗi. Nên mình muốn có 1 link hoàn chỉnh để down.
Thanks ban thang luôn, mình sẽ test thử link đó

mình nói là cái hình nền nào cũng thay đổi đc chứ không phải mình nói link nào cũng đc. Mình quote bài nào thì ý mình trả lời bài đó chứ.

mig95

sao mình cài vô máy chạy bản đầu thì ok , bản thứ 2 thì bắt đầu chạy nữa bài là tắt, máy mình là N95 thường

MinhThang

Manager
sao mình cài vô máy chạy bản đầu thì ok , bản thứ 2 thì bắt đầu chạy nữa bài là tắt, máy mình là N95 thường

Tắt luôn chương trình hay tắt màn hình hả bạn, nếu tắt màn hình thì bạn dùng pm SmartLight.v1.2.S60v3, còn nếu tắt hẳn không hát nữa thì bạn bỏ bài đó và mở sang bài khác xem sao.

mig95

Tắt luôn chương trình hay tắt màn hình hả bạn, nếu tắt màn hình thì bạn dùng pm SmartLight.v1.2.S60v3, còn nếu tắt hẳn không hát nữa thì bạn bỏ bài đó và mở sang bài khác xem sao.

mình cho chạy khoảng 2 phút là tự ngừng lại , khônng hát nữa. mở bài khác cũng như vậy , mình cũng không biết cách khắc phục luôn . thích xài thử mà không được buồn ghê. có ai biết nó bị gì giúp mình với

drtiendiep

Mình dùng windows Mobile 6 khi chạy nó cứ báo thiếu file jad ? Ai biết chỉ giúp mình với!

Kojiro

Super V.I.P
Mình dùng windows Mobile 6 khi chạy nó cứ báo thiếu file jad ? Ai biết chỉ giúp mình với!

File jad cũng là file java nhưng thường dùng file đó để chạy trên các máy S40. File này chỉ có file jar, ko có file jad nên không giúp gì cho bạn được rồi.

drtiendiep

Buồn thế chứ! Phần mềm này chạy trên sym ngon thế mà chuyển qua WM 6 lại chịu chán quá!

hoangthanh21

Buồn thế chứ! Phần mềm này chạy trên sym ngon thế mà chuyển qua WM 6 lại chịu chán quá!

Về điều này mình cũng xin chia buồn cùng bạn.!Cùng là java nhưng SYMBIAN chơi được nhưng Pocket Pc thì lại không chơi được.:-??

quylan87

Xin cho hỏi, nếu muốn chọn một bài bằng chử T chẳng hạn phải bấm như thế nào để khỏi phải duyệt từ A đến Z. Xin cám ơn

dpc

Bác hoangthanh21 có thể làm 1 bản cho màn hình 320x240 đc kô?
thanks bác trước!

hoangthanh21

Bác hoangthanh21 có thể làm 1 bản cho màn hình 320x240 đc kô?
thanks bác trước!
Bản của mình vẫn chưa tương thích với màn hình dòng Nokia Ex,mình đang tìm cách khắc phục,vẫn mong được phuc vụ mọi người chu đáo.:-??