• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Omai Karaoke 2.1 với giao diện mới rất bắt mắt đây!!!

kaizuki

Bác vào tùy chọn lại Profile đang dùng,ở mục WarningTone bác để là On thì sẽ có tiếng ngay thui!b-)

ý kiến quá hay , 1 cái đơn giản mà cũng ko có nghĩ tới , thankx bạn nha , giờ thì chơi tốt trên N95 rồi . Đúng là 1 cách đơn giản .

Mà Karaoke cái này ko có mấy bài hát mới nhỉ , mấy bài hát trẻ hiện giờ ý hii

Kojiro

Super V.I.P
Bác vào tùy chọn lại Profile đang dùng,ở mục WarningTone bác để là On thì sẽ có tiếng ngay thui!b-)

Khà khà! Giờ thì đã hiểu, Off nó để tắt tiếng khi chụp ảnh nên thế, không nghĩ ra, thanks bạn lần nữa nhé!

Kojiro

Super V.I.P
một thành viên mới chân ướt chân ráo chỉ cho một mod lão luyện :D:D:D:D

Níu này cao còn có núi cao hơn mà bạn :p

Chân ướt chân ráo trên PV chưa chắc là lính mới dùng phone à nha.

Dù sao cũng cảm ơn 1 câu nói quá "thấm" của bạn :D

dung1291985

Khà khà! Giờ thì đã hiểu, Off nó để tắt tiếng khi chụp ảnh nên thế, không nghĩ ra, thanks bạn lần nữa nhé!

hehe cái này mình đã nghĩ ra từ đầu, bảo quái lạ sao ko nghe thấy tiếng, bảo bạn có để chế độ Silent ko thì bạn bảo "cái này mà còn lo Kojiro ko bít sao" :D tớ biết là bạn biết nhưng trong cái Silent thì có Warning tone off theo mặc định, ai ngờ là chế độ bình thường bạn cũng để Warning tone Off thì tớ bó tay :)) , tớ thì vẫn để On, vì nhiều khi cần nghe nhạc Midi ;;);)

Kojiro

Super V.I.P
hehe cái này mình đã nghĩ ra từ đầu, bảo quái lạ sao ko nghe thấy tiếng, bảo bạn có để chế độ Silent ko thì bạn bảo "cái này mà còn lo Kojiro ko bít sao" :D tớ biết là bạn biết nhưng trong cái Silent thì có Warning tone off theo mặc định, ai ngờ là chế độ bình thường bạn cũng để Warning tone Off thì tớ bó tay :)) , tớ thì vẫn để On, vì nhiều khi cần nghe nhạc Midi ;;);)

Đơn giản là mình để Off để tắt tiếng khi chụp ảnh :)

Vậy nó mới đau :)

didadi

một thành viên mới chân ướt chân ráo chỉ cho một mod lão luyện :D:D:D:D

Bác nói thế làm em xí hổ wa'!:DE chỉ vô tình vọc đc khi sử dụng soft này thui mà..!Kòn về sd phone & soft thì chắc E phải kém bác Kojiro vài năm kinh nghiệm mất!Kojiro là 1 trong những Mod e "nể" nhất đấy..!

huy_tq84

Vào chỗ nào ý bác nhỉ? em dùng bản 2.1 cũng nghe nhạc được 1 lúc là tắt tiếng. Em chả biết mục WarningTone ở đâu cả, bác hướng dẫn em với

MinhThang

Manager
Vào chỗ nào ý bác nhỉ? em dùng bản 2.1 cũng nghe nhạc được 1 lúc là tắt tiếng. Em chả biết mục WarningTone ở đâu cả, bác hướng dẫn em với

Nghe được một lúc rồi tắt tiếng, thì hơi khó à, coi có phải bài nhạc đó bị vậy không bạn. Nếu không có tiếng mới áp dụng kiểu trên:p

Cho mình hỏi cái này cần bài khác có cài vào đc ko nếu ko cài đc vào thì phải mua hay là down free. Khi hát mình có thu lại đc ko thank

dung1291985

Cho mình hỏi cái này cần bài khác có cài vào đc ko nếu ko cài đc vào thì phải mua hay là down free. Khi hát mình có thu lại đc ko thank
Oạc, ko thu lại được đâu bạn ơi, ^^ mà bạn thử dùng thêm phần mềm ghi âm xem sao? Còn bài hát thì ko down đc nữa đâu, vì Omai sập tiệm rùi hay sao ý :D

huy_tq84

Nghe được một lúc rồi tắt tiếng, thì hơi khó à, coi có phải bài nhạc đó bị vậy không bạn. Nếu không có tiếng mới áp dụng kiểu trên:p

Nghe gần hết bài nhạc thì ko ra tiếng nữa và dừng lại luôn. Bạn chỉ hộ mình làm sao nghe được nhạc với. Em dùng bản Omai 2.1 tiếng việt.

MinhThang

Manager
Nghe gần hết bài nhạc thì ko ra tiếng nữa và dừng lại luôn. Bạn chỉ hộ mình làm sao nghe được nhạc với. Em dùng bản Omai 2.1 tiếng việt.

Bài nào cũng vậy hả bạn? tắt màn hình luôn không?

huy_tq84

Bài nào cũng vậy hả bạn? tắt màn hình luôn không?

Bài nào cũng vậy, Màn hình không tắt, nhưng dừng tiếng và hình thôi. Nhạc và chữ chỉ chạy được một lúc, có bài thì được gần hết có bài chỉ chừng 10 giấy...