• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

.::ONLINE - BOX 8 MỪNG SINH NHẬT PV::.

tinh_la_gi

Administrator
Có anh em nào Reg Online Đêm 10-11 sáng 11-11 không ?!
Chúng ta tạo room chát mừng sinh nhật online nào.
Treo chú ý topic
Hiếu chú thích cái đoạn anh nói lên bào đầu của em để anh em thấy nhá. Máy anh chậm quá

HotelHoangMinh

MAI MÌNH KHÔNG ĐI ĐƯỢC CÙNG VỚI A E. TIẾC LẮM THAY.:(:(:(:(:( CHÚC A E VUI VẺ.

CHÚC MỪNG SINH NHẬT LẦN THỨ 03 PDAVIET. CHÚC MỪNG CHÚC MỪNG
=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

cupidbaby

các bác cho em hỏi offline PV Hà Nội thì off ở đâu ạ, bao giờ off và đóng góp bao nhiêu ạ?em chưa đi off lần nào nên ko biết thấy các bác bàn tán sôi nổi quá mà ko thấy đề cập đến vấn đề này:(

DreamLand

Có anh em nào Reg Online Đêm 10-11 sáng 11-11 không ?!
Chúng ta tạo room chát mừng sinh nhật online nào.
Treo chú ý topic
Hiếu chú thích cái đoạn anh nói lên bào đầu của em để anh em thấy nhá. Máy anh chậm quá
Đã thực hiện ! :D
không biết có đúng ý anh không :D

tinh_la_gi

Administrator
MAI MÌNH KHÔNG ĐI ĐƯỢC CÙNG VỚI A E. TIẾC LẮM THAY.:(:(:(:(:( CHÚC A E VUI VẺ.

CHÚC MỪNG SINH NHẬT LẦN THỨ 03 PDAVIET. CHÚC MỪNG CHÚC MỪNG=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D >=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>= D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D> =D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>
Không lầm HoangMinh ở Tân Bình mà ... chạy qua cùng anh cùng em chơi cho vui nhé

oanhngo

wifi phòng này cùi quá...
Hiện tai đã có hơn 20 người !

hiii ! đông zui wa!bây giờ 50 người rùi kìa ku ! đếm lại đi! hiiiiiiiii !cái wan tặng cho nguyên 1 cái accesspoint riêng lun kìa ku Tình! hiiiii

XuanTruong

Super V.I.P
hiii ! đông zui wa!bây giờ 50 người rùi kìa ku ! đếm lại đi! hiiiiiiiii !cái wan tặng cho nguyên 1 cái accesspoint riêng lun kìa ku Tình! hiiiii

Nhậu chưa thế? Chụp hình mấy Em chạy bàn của quán xem nào?:))

oanhngo

Nhậu chưa thế? Chụp hình mấy Em chạy bàn của quán xem nào?:))

Chưa nhậu A Trường ơi! cả phòng có 2 em chạy bàn thoy A ơi! hiii chờ chúc em chụp hình choa a coi

Đây là quán cafe...