• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

.::ONLINE - BOX 8 MỪNG SINH NHẬT PV::.

DreamLand

xong chưa anh em ơi !!!
xỉn hết chưa vậy chời =))
em zotj zề tới nhà ùi =))

Zenki

Super V.I.P
Anh em đi chơi hết rồi, mình ta ở nhà Onl chán quá :((

Ku DL không đi OFF hả?

decon

Hồi sáng này sau tăng 1 bà con có đi đâu nữa kg vậy?.Mình với NokuaN70 bận việc phải về sớm tiếc quá.Gặp mặt anh em zui thiệt.........

DreamLand

Cùng đăng kí CHAT ONLINE nào anh em ơi !!!!!
Chào mừng sinh nhật PV nào !!! =D>
Chú ý là từ đêm mùng 10 tới ngày 11 nhaaa!!!

hcqp

Thế nếu đăng kí mà ko lên đc có sao ko DL?

Đăng ký mà không lên được thì phạt 100k chứ sao. 50k là chi phí đăng ký, 50k còn lại là làm mất một phần vui vẽ do không có mặt tham dự cùng anh em!!!
:D

NokuaN70

Well-Known Member
Đăng ký mà kg online, đề nghị cấm truy nhập dzô box 8 một tháng, cho thèm chơi ka ka ka. Đăng ký nè nick da ua: hoangphuonghuynh@yahoo.com.vn, add nick mấy bác làm ơn để lại vài dòng để tui còn biết đường nha, mấy hôm nay có mấy đại ka add nick tui mà im re, chả biết ai với ai?
Posted via Mobile Device

DreamLand

Đăng ký mà kg online, đề nghị cấm truy nhập dzô box 8 một tháng, cho thèm chơi ka ka ka. Đăng ký nè nick da ua: hoangphuonghuynh@yahoo.com.vn, add nick mấy bác làm ơn để lại vài dòng để tui còn biết đường nha, mấy hôm nay có mấy đại ka add nick tui mà im re, chả biết ai với ai?
Posted via Mobile Device
hình như ý anh Tình là Chat room trên PV luôn thì phải anh à
Chat trên PV mới dễ theo dõi ^^

NokuaN70

Well-Known Member
Oác, hôm đó làm ca 3, online bằng phone mà chơi vầy là chết, 5 phút reload lại 1 phát, cuối tháng thanh toán cái bill đuối luôn.....
Posted via Mobile Device

Nguyen_Minh

Oác, hôm đó làm ca 3, online bằng phone mà chơi vầy là chết, 5 phút reload lại 1 phát, cuối tháng thanh toán cái bill đuối luôn.....
Posted via Mobile Device

Sao bác ko wifi? P1 của bác ko chơi đc nữa sao? :-? Tiền wifi GIẺ:D ko ấy mà
DL cho Minh một suất nhé! Có gì ko vào đc nghỉ 1 tháng là cùng chứ gì (hơi nhiều nhưng nói cho hoành tráng :D)
Thế chat là chat trên Y!m hay P!v ?

DreamLand

Sao bác ko wifi? P1 của bác ko chơi đc nữa sao? :-? Tiền wifi GIẺ:D ko ấy mà
DL cho Minh một suất nhé! Có gì ko vào đc nghỉ 1 tháng là cùng chứ gì (hơi nhiều nhưng nói cho hoành tráng :D)
Thế chat là chat trên Y!m hay P!v ?
Tham gia càng đông càng vui chứ sao ;;)
Tới hôm đó sẽ biết mà ^^

XuanTruong

Super V.I.P
Tối ngày 11-11 Anh Em cố gắng Online để nghe "Diễn văn" chào mừng ngày sinh nhật lần thứ 3 PV của Adminpdaviet nhé!;;):D