• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Opera 5.1 đuôi sis beta cho S60v2

Status
Không mở trả lời sau này.

sonhp2009

K phải thế đâu p à.Memory ở đây là Ram đấy.Ram thấp thì k chạy đc opera.P tắt nguồn hoặc restart lại máy là vào opera ok.Chứ k ảnh hưởng j tới bộ nhớ trong j cả.Chúc bạn thành công.

DreamLand

À. A tải về và cài đặt thì khi mở ra đều Memory low dù bộ nhớ trong còn 5m. Ngoài ra việc connec tới dịch vụ rất khó khăn

K phải thế đâu p à.Memory ở đây là Ram đấy.Ram thấp thì k chạy đc opera.P tắt nguồn hoặc restart lại máy là vào opera ok.Chứ k ảnh hưởng j tới bộ nhớ trong j cả.Chúc bạn thành công.
Đúng rồi, Python cũng kg ảnh hưởng đâu anh.
Kết nối thì anh có thể thay đổi giao thức giữa HTTP và Socket xem sao.

Trong tệp đính kèm này ( Fix Proxy của Yakisara) anh chép theo hướng dẫn, chọn kiểu kết nối là Socket nhé anh :D

phuonxinh

link hơi khó download, mình thử mấy host mới tải đc.... để tiện cho mọi người tải về test mình mạn phép up đính kèm cho ae

JS_AnhTuan

Active Member
Mình nghĩ tiêu đề nên sửa lại v2 là v2, v3 là v3 chứ. Không nhầm lung tung được. File sis có phải jar đâu.
ps góp ý nhỏ!

phuonggm

font of mình có 2 font. Tahoma và thư pháp. Mình dùng chủ yếu là tahoma,thư pháp chỉ để logo mạng + 1số. Khi cài OM 5. xong. OM dùng lun font thư pháp. Rùi làm cho wattpad, ImageDsegin đa cài từ trc đổi thanh Thư Pháp hết. Giúp mìk vs. Mình xài N72

quyettmp

7610 mình bấm vào tag là out. Dung lượng ram ngốn hơn cả opera. Thấy đuôi sis mừng thầm, vậy mà.

E dùng thấy hay và giao diện đẹp không chiếm mất nhiều Ram đâu, chỉ có mỗi cái là e cài trên 7610 xong thì tự nhiên mất chức năng Time zone của máy. Bực quá nên gỡ đi nhưng lại không gỡ được. Có huynh nào gặp phải lỗi này và biết cách khắc phục không? Nếu có thì chỉ cho e với.;;). Thanks trước nha.

JS_AnhTuan

Active Member
E dùng thấy hay và giao diện đẹp không chiếm mất nhiều Ram đâu, chỉ có mỗi cái là e cài trên 7610 xong thì tự nhiên mất chức năng Time zone của máy. Bực quá nên gỡ đi nhưng lại không gỡ được. Có huynh nào gặp phải lỗi này và biết cách khắc phục không? Nếu có thì chỉ cho e với.;;). Thanks trước nha.

B vào app.manager remove đi nếu ko đc thì vào trình quản lý file như xplore hay fexplorer tới system vào apps xoá thư mục chứa file opera đi. Rồi vào lại app.manager remove là đc.

Quangha2603

Ngốn tới 6-7M Ram,và còn xuất hiện lỗi đăng nhập nữa,nhập được usename thì mất pass và ngược lại,là sao vậy mọi người

Thuong2

Sao máy mình dùng opera duôi sis ko đc nhĩ .Cài vào xài cái là đơ máy luôn.

Chú ý post bài vào đúng Topic bạn nhé!!!

--->
Đã di chuyển!!!

Last edited by a moderator:

saodoingoi142

Moderator
Sao máy mình dùng opera duôi sis ko đc nhĩ .Cài vào xài cái là đơ máy luôn.

Chú ý post bài vào đúng Topic bạn nhé!!!

--->
Đã di chuyển!!!

Bạn đang dùng máy gì?Hãy gỡ ra cài lại sau đó Tắt nguồn-Khởi động lại máy xem sao nhé!!!;;)

vinhthanhvo

Opera mini bản Sis mới đúng là đối thủ của UCWEB. Tuy nhiên chức năng còn khá ít.

dung roi day. Kha nang han che qua. K the save image dc. K down dc fjle jar, jad. K the down tren 4shared. Mong ra phien ban sau tot hon.

sory vi post bai khong co dau. Dang post bang opera 5.1 beta sis day. No k cho go tieng viet bang unikey. Neu de luot web thi rat tuyet. Con muon download thi thua xa ucweb. Anh em co ban nao luot web pro k. Up len anh em test voi.

Status
Không mở trả lời sau này.