• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Opera Browse V8.65 Full Vh by trubic ứng dụng lướt Web

tohoai90

Sao lại không dùng được vậy? UCweb hỗ trợ All symbian kể cả Windows Mobile Pocket PC... mà cưng

Down bản cho N70 này về dùng xem thế nào. Bảng Eng chưa VH nhé:D

Down Here

anh ơi UC kô tải đc file đính kèm của gmail nhưng opera thì đc đó:-??

Mr_Sulla

Posted via Mobile Devicehihi nhạc ở đây là nhạc nền. Còn việc dùng opera có nghe nhạc trên web được hay ko thì trubic ko dám dùng vì nếu dùng nhà mạng trừ tiền sướng tai lắm.
Chưa thấy pm duyệt web nào dành cho v2 nghe đc nhạc trên web, chỉ có skyfire dành cho s60v3 làm đc việc đó.
Posted via Mobile Device

ngocthanhdhgtvt

operamini mớ có bản 4.2 java thui

đây không phải là bản java bạn àh , đây là phần mềm thuộc symbian mà , là file sis bạn nhé , các này sài tốt hơn opera mini 4.2 nhiều bạn àh, bạn hãy test rồi biết liền thôi àh

TruBic

Well-Known Member
CÁC bạn ơi cho mình hỏi 0pera dow thì file sẽ lưu ở đâu vậy ?
Mặc định cuả operabrow 8.65 thì khi file dow về nó nằm trong E\others
Còn opera 8.01 nằm trong E\others\opera.
Chúc bạn thành công.

ndduy88

Của bạn đây
Mã:
http://www.4shared.com/file/113560472/47179574/opera_mobile_865.html?s=1

palour

đây không phải là bản java bạn àh , đây là phần mềm thuộc symbian mà , là file sis bạn nhé , các này sài tốt hơn opera mini 4.2 nhiều bạn àh, bạn hãy test rồi biết liền thôi àh
xai THUA ca OPERAMINI...No chi luot web duoc o dang WAP

Posted via Mobile Device

TruBic

Well-Known Member
xai THUA ca OPERAMINI...No chi luot web duoc o dang WAP
Posted via Mobile Device
Bạn à, nói về hệ điều hành symbian thì ứng dụng dạng .Sis chạy tốt hơn ứng dụng java nhiều, nên bạn ko thể so sánh giưã ứng dụng symbian và java được. Đa phần người dùng symbian đều ưa chuộng các ứng dụng sis hơn là ứng dụng java. Cũng có rất nhiều người thích sài bản operabrow này hơn operamini. Tuỳ vào chọn lưạ mỗi người. Cảm ơn bạn đã góp ý.
Lần sau bạn viết bài có dấu nhé.

palour

Post trên 3230 nên kho danh TV SORRY... Minh dang nói Tín Hiêu Qua khi luot web... OperaMObi 8.65 thua Opera mini. Còn ban 9 chám trên s60.3rd thi ngon. Han che cua 8.65 la chi luot Web duoc o dang WAP. Minh nghi thang UcWeb(ho tro phong phú hon) hon ban 8.65 nèy nhieu ,UcWEB Vua Full Html Vua Wap. Ah minh xài Sim Ciao nên không lo ve Dung Luong, nên ko thích luot WEB duói dang WAP.
Posted via Mobile Device

ngocthanhdhgtvt

Post trên 3230 nên kho danh TV SORRY... Minh dang nói Tín Hiêu Qua khi luot web... OperaMObi 8.65 thua Opera mini. Còn ban 9 chám trên s60.3rd thi ngon. Han che cua 8.65 la chi luot Web duoc o dang WAP. Minh nghi thang UcWeb(ho tro phong phú hon) hon ban 8.65 nèy nhieu ,UcWEB Vua Full Html Vua Wap. Ah minh xài Sim Ciao nên không lo ve Dung Luong, nên ko thích luot WEB duói dang WAP.
Posted via Mobile Device[/QUOTE

Cài unikey vào mà gõ tiếng việt... Nghe nói thì có vẻ bạn lành về mấy cái vụ này àh nha. Hjc, ko phải cái gì cũng nằm trog tầm hjểu biết của bạn đâu nha, Quay lại chủ đề: mỗi pm lướt wep có một tính năng của riêng nó, dù là ứng dụng symbian hay java, Tùy theo nhu cầu của mọi người mà họ chọn cho mình ứng dụng phù hợp nhất, đồng thời có thể dùng nhjều pm tùy vào thời điểm nhé. Và cũng xin đừng coi thường ứng dụng java. Về bạn , nếu thjck thì dùng , ko thjck thì có thể đứng bên ngoài theo dõi cho biết. Ko nên chê khen so sánh làm mất thjện cảm of người khác nhé.

Posted via Mobile Device

caokhanhht

Chủ topic ơj cho mình hỏj tí. Sao mình ko cài được phần mềm này vậy. Mình cài đặt máy toàn báo là : " file corrupted " vậy là sao? Mình dùng N70

TruBic

Well-Known Member
Chủ topic ơj cho mình hỏj tí. Sao mình ko cài được phần mềm này vậy. Mình cài đặt máy toàn báo là : " file corrupted " vậy là sao? Mình dùng N70
Posted via Mobile Devicesao kỳ vậy ta? Trubic cũng như mọi người đều cài thành công mà. Bạn thử format máy cài lại xem được ko nhé bạn

jimmyvn88

Nhìn thì đoán bạn onl bằng đt. Bạn down bằng dt thì dễ bị lỗi thế lém

caokhanhht

Nhìn thì đoán bạn onl bằng đt. Bạn down bằng dt thì dễ bị lỗi thế lém
Posted via Mobile Deviceuh. Đúng là mình ol bằng đt. Mình thử down cả bằng đt lẫn PC mà vẫn ko cài được. Có lẽ phải fomat máy thuj.

Posted via Mobile Devicesao kỳ vậy ta? Trubic cũng như mọi người đều cài thành công mà. Bạn thử format máy cài lại xem được ko nhé bạn. Uhm. Để mình fomat máy xem thế nào. Thanks.

hunterviet

Well-Known Member
Posted via Mobile Devicesao kỳ vậy ta? Trubic cũng như mọi người đều cài thành công mà. Bạn thử format máy cài lại xem được ko nhé bạn. Uhm. Để mình fomat máy xem thế nào. Thanks.

Quote gì mà khó nhìn quá, đúng là thành viên mới, cái này cài đi cài lại là được, nhưng 4 ngón thì càng tốt mà lại nhanh (đối với người cài ít PM, chứ ko thì mệt nghĩ):D

caokhanhht

Quote gì mà khó nhìn quá, đúng là thành viên mới, cái này cài đi cài lại là được, nhưng 4 ngón thì càng tốt mà lại nhanh (đối với người cài ít PM, chứ ko thì mệt nghĩ):D
Posted via Mobile Device Mình đã fomat máy bằng lệnh 4 ngón. Cài lại 1 đống phần mềm. Mệt thật. Duy chỉ có mỗi cái opera 8.65 này là càj koi được. Nó vẫn báo là file corrupted. Nản wá. Mình tưởng là do thẻ nên cũng thử coppy file cài sang bộ nhớ máy, rùi tháo thẻ ra. Nhưng cũg ko cài được. Có lẽ là do phầm mềm mình down bị lỗi. Để mình down lạ thử xem.