• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Opera mini 4.2 Final tiếng Việt

NokuaN70

Well-Known Member
hjx ! Hjx! không ai giúp ah`?

Chưa cài font TV thì vẫn cài dc nhưng vào web TV thì bị ô vuông kg đọc dc thui, còn đòi cài adobe thì theo mình nhớ trên S60 chưa có adobe flashlite như PC đâu( có thể nhớ nhầm), bạn có thể hỏi bên box S60 để biết rõ hơn.

Posted via Mobile Device

NokuaN70

Well-Known Member
He he nhớ nhầm thật rồi vừa mới check lại thì có bản flshlite 2.1 cho S60 bạn vào website adobe.com để tải về nhé. Chúc vui.
Posted via Mobile Device

crest

He he nhớ nhầm thật rồi vừa mới check lại thì có bản flshlite 2.1 cho S60 bạn vào website adobe.com để tải về nhé. Chúc vui.
Posted via Mobile Device

Hjx ! Mjnh` gà về vi tính wa' nên nếu có thể bạn posst lên cho mình và cả nhà được không? Mình cảm ơn trước ^^!

crest

Mình chưa có dây kết nối và đầu đọc thẻ nhưng cứ cảm ơn bạn trước nhé ^^! Lấy được mình sẽ thử.Hy vọng là được :p

crest

Hjx ! Cái đó chỉ để đọc file swf thì phải đâu xem được trực tuyến đâu?

NokuaN70

Well-Known Member
Đúng vậy, theo mình biết thì 3230 kg xem dc file flv, mà cái Flashlite đó chỉ hỗ trợ xem file SWF. như dongxanh nói thì Operamini xem dc youtube là trên UIQ mà.

tmt1

bác đồng xanh cho mình hỏi sao khi cài opera vào máy rồi , lúc vào mạng báo không kết nối được . có cách nào khác phục không. thank

tonydang192

Cám ơn nhiều nha. Mình đang dùng chuơng trình mà bạn đã post. Sử dụng rất tốt, mình sử dụng bản tiếng Việt nên không có bị bể font. À mà có cần bẻ khóa gì không vậy bạn. Nếu có thì nhờ bạn send dùm mình luôn nha. Thank nhiều lắm

NokuaN70

Well-Known Member
Opera mini là bản Free kg cần bóp, bẻ gì đâu bạn :D.
Posted via Mobile Device

piglet07

Tại sao mình copy về thẻ nhớ chạy file.jad thì nó báo Cannỏ read the jar file nhỉ???

NokuaN70

Well-Known Member
Tại sao mình copy về thẻ nhớ chạy file.jad thì nó báo Cannỏ read the jar file nhỉ???

Bạn sử dụng trình duyệt web mặc định của máy để tải trực tiếp, nó sẽ tự động cập nhật bản mới nhất cho bạn. Gõ mini.opera.com vào trij̀nh duyệt web mặc định là xong, chỉ việc chờ nó load xuống là xong.

Posted via Mobile Device

Nguyen_Minh

Lần đầu cài anh cài bằng file jar tr nhé. E cũng ko hỉu sao nhưng lần đầu cài e cũng ko dùng jad đc mà phải dùng jar

Posted via Mobile Device