• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Opera Mini v 5.00 Beta (NEW)

Hoden

Super V.I.P

icon mới...

nxhoang90

Bác hố-đen đóng gói lại file jar icon mới đi, file jar kia đóng gói sai rùi ^^

Chỉnh sửa cuối:

ngoanrazor

Well-Known Member
bác nào chỉ em cách mod icon cho phần mềm với.

Posted via Mobile Device
dễ mà bn. Bạn đổi đuôi jar => rar,rồi dùng winrar mở file vưà đổi đuôi (ko jải nén nha ), kiếm hình icon trog file bạn vừa mở rồi replace icon bằng 1 icon khác với tên và đuôi jốg với icon cũ. Xog rồi thoát winrar, đổi đuôi rar thành jar. Thế là xog rồi đó em trai
Tại bn này hỏi hoài nên em mới trả lời xin mob dừg del

Chỉnh sửa cuối:

ngoanrazor

Well-Known Member
còn mod icon cho những ứng dụng sis thì làm sao hả bác. Tiện đây hỏi lun :D

Posted via Mobile Device
dùng sisconten jải nén file sis ra, trog folder vưà jải nén bn vào folder resource, trog folder đó có file đuôi là mif đây là icon đó, fần còn lại bn bít thế nào rồi đó
đã đi lạc chủ đề wá xa rồi bn ơi!

dat1206

sao cái nỳ mình để máy đứng thì màn hình nó nằm ngan còn nằm ngan thì nó đứng,có ai bị như e ko zay??

dat1206

ai có chương trình nào xem clip dc trên youtube va nge nhạc trực tuyến hem zay?:(

hoangp7

cho tớ hỏi tớ down opera mini5 về máy giải nén ra thì được rất nhiều thư mục mà tất cả đều là đuôi .class bây giờ phải copy thư mục nào vào máy đây.nếu được các bạn đọc tên file đó giúp tớ nha :d