• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

OPERA MOBILE V9.5 FOR UIQ3.0

Vitcon321

hì Các bro P9 lo gì nhở.bản này chỉ mới là beta thoy mà. NGười Ta ra bản beta cho mình xài thử Nếu nhìu người nói chuong trinh này tốn ram wa' thì thằng opera chắc chắn phải có biện pháp khác phục Sau này ra bản hoàn chỉnh chứ :D.mong cho P9 xài dc .P9 mà xài dc thì p1 xài xả khói,ko bi tinh trạng chậm chạp khi viết bài trả lời 4rum pda nữa :(

votranphu

ông này nhảm wá, có cài thử chưa mà dám phao tin đồn nhảm thế chứ. Vấn đề là bản này P990i cài được nhưng....chạy ko được. Có lẽ do thiếu ram. Bản này chỉ thiết kế cho P1i với máy dòng G mới thôi. Chủ topic copy bài mà chẳng để ý gì cảX-(

Caohieu88

Fort UIQ3.0 mà hiếu sao không hổ trợ cho P990i vậy ?
Vậy nên edit lại không nhiều men nhầm tưởng đó .

Vâng bản này ko hỗ trợ cho P9 anh ạ, chắc tại cấu hình kém hơn, để em bổ sung thêm ở bài trên. :((

alphabet

9.5b từ lâu lắm òi.Chắc UIQ đã bị Opera bỏ qa.Ko có hi vọng Opera 10 òi.Muốn giao diện mới đành chấp nhận Opera Mini 5 :(

vitiliti1

9.5b từ lâu lắm òi.Chắc UIQ đã bị Opera bỏ qa.Ko có hi vọng Opera 10 òi.Muốn giao diện mới đành chấp nhận Opera Mini 5 :(

UIQ3 đã ngưng phát triển lâu rồi nên thằng opera chắc nó cũng không làm nữa......còn opera mini không biết chừng nào mới hỗ trợ đc flash nữa.