• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

OpLogo Changer - Thay đổi logo mạng

luuquoctoan

ai nói là không cài được? mình đang sài đây, khổ nổi lên photoshop làm một cái logo mà chẳng ra làm sao, bễ màu hoài ah, các bạn hack luôn đi, sign cài không được thì bạn hack thử nhé! máy mình v40.0 đó

LeMyChinh

5800 v40 không cài được phần mềm này.Đã sign rồi nhưng vẫn không được.Anh em nào biết xin chỉ mình với.THank

hack máy mới cài được PM này bạn nhé.có 1 số PM bắt buộc phải hack mới cài được đó bạn và đây là 1 trog số đó :D

@ALL : ai có thể chia sẻ 1 số logo tự tạo cho mọi người được ko.mình ngại mấy zu. này nên ko nghiên cứu toàn để ẩn thui ah :p

hackerKD

ai nói là không cài được? mình đang sài đây, khổ nổi lên photoshop làm một cái logo mà chẳng ra làm sao, bễ màu hoài ah, các bạn hack luôn đi, sign cài không được thì bạn hack thử nhé! máy mình v40.0 đó

Đừng zoom lên khi đang chỉnh sửa sẽ tốt hơn

hackerKD

@ALL : ai có thể chia sẻ 1 số logo tự tạo cho mọi người được ko.mình ngại mấy zu. này nên ko nghiên cứu toàn để ẩn thui ah :p
Tùy themes và tùy ý tưởng...có thì đưa lên, rảnh tui làm giúp cho :))
Yêu cầu :
đã cài PM này và có 2 tấm hỉnh (chụp màn hình ĐT) 1 tấm hok có logo gì hết và 1 tấm có logo khác màu với themes (cứ tán đại vô ih cho nó khác để tớ lấy size)

LeMyChinh

Tùy themes và tùy ý tưởng...có thì đưa lên, rảnh tui làm giúp cho :))
Yêu cầu :
đã cài PM này và có 2 tấm hỉnh (chụp màn hình ĐT) 1 tấm hok có logo gì hết và 1 tấm có logo khác màu với themes (cứ tán đại vô ih cho nó khác để tớ lấy size)

ảnh màn hình thì ok nhưng tớ ko hiểu dòng tô đậm.quan trọng jie` theme mình cứ làm 2 cái 1 dành cho ai dùng theme sáng ,1 theo kiểu dùng theme tối màu là ok vì dung đại trà mà.còn những ai êcó nhu cầu làm riêng thì sẽ post ảnh màn hình.vậy là ok vì mỗi người 1theme khác nhau và lại cài 1 hình nền khác nhau.nhưng điểm chung là tối màu hay sáng màu thui.

jinsk8r

Nói cho dễ hiểu là Logo PNG 32bit để đắp vào hình nền chỗ nào cũng được > Nếu chưa biết về PNG 32bit xin tải về Avatar của em ;))

mrquyen1993

Ọc em dùng phần mểm tạo logo trên PC nên chỉ đc màu đen trắng còn cài cái này đòi hack fone nản

mrquyen1993

D(òi hack thì hack bạn à, lo gì, fw nào cũng hack được mà.

Chán hack lắm ngày trước có helloox2 còn tiện bây h phải hack bằng flash ngại kinh luôn

Thay bằng cái này nhanh hơn đỡ rách việc

Kojiro

Super V.I.P
Chán hack lắm ngày trước có helloox2 còn tiện bây h phải hack bằng flash ngại kinh luôn
...

Thay bằng cái này nhanh hơn đỡ rách việc

Nhát thì chịu chứ biết làm sao giờ :D

hackerKD

ảnh màn hình thì ok nhưng tớ ko hiểu dòng tô đậm.quan trọng jie` theme mình cứ làm 2 cái 1 dành cho ai dùng theme sáng ,1 theo kiểu dùng theme tối màu là ok vì dung đại trà mà.còn những ai êcó nhu cầu làm riêng thì sẽ post ảnh màn hình.vậy là ok vì mỗi người 1theme khác nhau và lại cài 1 hình nền khác nhau.nhưng điểm chung là tối màu hay sáng màu thui.

Tại mĩnh kĩ thế mà bạn...như thế sẽ đẹp hơn :)
Mình chưa thử làm nền trong suốt nên chưa biết :)

luuquoctoan

có bạn nào biết thay logo như thế nào không? giống hình trên đó, thấy đẹp ghê đó ha! thanks mấy bạn nhiều

anhxike

sao làm trong suốt đc hay thế. Chỉ với, mình làm hoài mà ko đc. Thank trước

luuquoctoan

có bạn nào đổi logo mạng được như zậy không? chỉ mình với! hỏi mãi không ai trả lời, topic văng xuống dưới luôn :(

dacam

ai đã hack mà chưa cài được vào rom patcher ....apply open4all là cài đc

kitafung

Hic làm mình cũng ngứa tay muốn hack máy quá nhưng chưa có kinh nghiệm dùng JAF, dt mà tắt luôn thì chết

trinhaust

có bạn nào đổi logo mạng được như zậy không? chỉ mình với! hỏi mãi không ai trả lời, topic văng xuống dưới luôn :(

Bạn cắt 1 phần trên của tấm hình, rồi dùng program làm hình (chẳng hạn như Photoshop ...) mà bỏ thêm chử, hình hoặc logo...
mà bạn thích. Còn về size thì tôi quên mất, bạn hãy tìm lại xem, hình như trong đây đã có người nói rồi đó.
Chúc bạn thành công.