• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

OpLogo Changer - Thay đổi logo mạng

hackerKD

sao làm trong suốt đc hay thế. Chỉ với, mình làm hoài mà ko đc. Thank trước

Sử dụng PTS mà làm nhé bạn, bạn có thể lên mấy cái diễn đàn chuyên về PTS là thấy à, dể lắm...

pcbaokhoa

mấy bạn cho mình hỏi, bây giờ muốn cái logo trở về mặc định như lúc đầu thì chỉnh như thế nào vậy, ai bik help mình với

pcbaokhoa

mình hok xài pm oplogo mà xài pm của mrquyen1993 up lên 4rum nên hok có phần restore text, h` làm sao hả bạn :(

Auto

Vậy bạn phải vào topic đó mà hỏi chứ!
Mà nó có những lựa chọn nào vậy bạn?

pcbaokhoa

cái pm đó bạn mrquyen mới post phía trên cùng page này đó bạn =.=, nó chỉ cho design cái logo ah, mình reset thì nó mất + trở lại như cũ lun ròi :D dù sao cũng thank bạn

vutaikt

mình chọn changelogo máy thông báo memory full là sao
trong máy tui có khoảng 300-400 bưc ảnh

mrquyen1993

ôi giời mất thì làm lại muốn tắt logo di thì vào phần cài đặt mạng of cái cell info đi là đc

LeMyChinh

mình chọn changelogo máy thông báo memory full là sao
trong máy tui có khoảng 300-400 bưc ảnh

mình cũng bị như bạn 1 lần nếu bạn muốn dùng được chỉ 1 cách 4mat máy
còn nếu cứ để thế thì chỉ dùng được ở chế độ ẩn logo :p

nvhungtn

mình cũng bị như bạn 1 lần nếu bạn muốn dùng được chỉ 1 cách 4mat máy
còn nếu cứ để thế thì chỉ dùng được ở chế độ ẩn logo :p

Bạn thử format lại thẻ nhớ xem sao, ngày trước mình cũng bị vậy, format lại thẻ nhớ (4mat bằng chương trình của đt). Nhớ copy lại dữ liệu nhé!

kitafung

Vì muốn cài chương trình này mà mình phải hack máy. Cài được rồi thì lại ko dùng vì nói ko hổ trợ hình dạng trong suốt GIF và NPG

thanh19589

Vì muốn cài chương trình này mà mình phải hack máy. Cài được rồi thì lại ko dùng vì nói ko hổ trợ hình dạng trong suốt GIF và NPG

bạn muốn có hiệu ứng trong suốt thì bạn dùng PTS chỉnh ngay trên ảnh nền luôn =)) , OpLogo chỉ dùng để ẩn logo mạng thôi

kitafung

bạn muốn có hiệu ứng trong suốt thì bạn dùng PTS chỉnh ngay trên ảnh nền luôn =)) , OpLogo chỉ dùng để ẩn logo mạng thôi

Mền thường hay đổi hình nên làm biếng làm cách như bạn mách lắm. Thui thì để vậy cho nó khỏe, giờ chả bận tâm đến cái logo mạng nữa rồi ^^

tuoitre

cho tớ hỏi cái này bây giờ còn dùng được không :| 5800 fw mới nhất ý :|