• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ORIONS LEGEND OF WIZARDS V1.01 (SECOND AGE)

djtrungkien

bác ơi cho em hỏi tẹo: trò ORION LEGEND OF WIZARDS V1.2 dowload theo link chuẩn nào ạ. sao em cài vô máy em (con O2 EXEC) chơi được 2 màn là nó lại hiện lên cái bảng báo cái gì gì ấy rùi ko chơi được nữa. thoát ra vào lại nó ko cho chơi nữa lun. giúp e nhanh nha. em thấy nó là ghiền lun rồi

Trường hợp này là bị đầy Ram đó bạn,khi thoát ra nhưng Ram chưa phục hồi hoàn toàn và khi ta vào lại thì không đủ Ram để chạy!

bang3lang

Update Orions Legend of Wizards - Deckmasters v1.20

1 File cài đặt .cab duy nhất

Cài ra là Full luôn khỏi cần "thuốc"

*P/s : Đã test rồi mới đưa lên cho anh em sử dụng nhé , y hệt bản mà các bác đã post trước nhưng thao tác cài đặt đơn giản chỉ với 1 file .cab duy nhất , cài ra là Full luôn khỏi phải nghĩ đến chuyện "Thuốc" làm gì cho mệt . Tiếc là máy mình X1 độ phân giải màn hình 480x800 ko đc game này hỗ trợ Full màn hình :(

tuanson1508

Cho em hỏi game này có chơi được trên Iphone không, mình không biết làm sao cài phần expansion cho iphone mà đang ghiền chơi game này quá...cám ơn mọi người

QuangThang89

Cho em hỏi game này có chơi được trên Iphone không, mình không biết làm sao cài phần expansion cho iphone mà đang ghiền chơi game này quá...cám ơn mọi người

Iphone thì bạn sang box Iphone tìm game này thử xem, 2 máy 2 HDH khác nhau nên việc cài ứng dụng sẽ khác nhau

toan_829

Update Orions Legend of Wizards - Deckmasters v1.20

1 File cài đặt .cab duy nhất

Cài ra là Full luôn khỏi cần "thuốc"

*P/s : Đã test rồi mới đưa lên cho anh em sử dụng nhé , y hệt bản mà các bác đã post trước nhưng thao tác cài đặt đơn giản chỉ với 1 file .cab duy nhất , cài ra là Full luôn khỏi phải nghĩ đến chuyện "Thuốc" làm gì cho mệt . Tiếc là máy mình X1 độ phân giải màn hình 480x800 ko đc game này hỗ trợ Full màn hình :(
eten x600 QVGA 240x320 chơi full màn hình k mọi ng?e mới nghịch wm nên vẫn còn gà lắm :D

C

chiphoi2005

Guest
Bản này HTC HD2 không hỗ trợ Full màn hình bác ạ, em cài vào rồi thấy chạy không hết màn hình. Mất luôn phần Quit của game mà còn treo ngang màn hình nữa, không trở về dọc màn hình được, phải vào Install Map mới quay dọc màn hình lại được. Còn nếu không thì phải khởi động lại máy. Thanksssssssssss