• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ORIONS LEGEND OF WIZARDS V1.01 (SECOND AGE)

Thanhha_2602

Orions the Second Age (Expansion) V1.11​

Mình mới sưu tầm được bản này,các bạn thử xem sao nhé

minimog83

Mình chẳng thấy nó hỏi MTK gì hết :)) Mình đang dùng bản 1.11 Legend of Wizard,sau đó chơi sang bản này thấy hay hơn hẳn.Nó vẫn ghi là version 1.11 Registed

happyhic

tui đang xài bản 1.02 rùi cài bản 1.11 vào. Khi mở bản 1.11 lên, vào chơi nó đòi KKK. Mong các bác giúp đỡ

khanh75

qwerty80

không biết game này có đánh on line được không nhỉ , có bác nào đã đánh thử rồi chỉ giùm 1 cái xem nào

horkbajir

hix em thấy trò này chơi khó hiểu quá >.< chơi YuGi Magic dễ hiểu và quen thuộc hơn :p

qwerty80

dang muốn chơi yugi-Magic. có thể chỉ mình chỗ dơn source cho game này không bác.
Thật sự gam này rất hay. Phải đọc hiểu chức năng của từng quân bài y nhu Yugi thôi. Chỉ khác với game yugi về cách tính máu của quân chủ bài thôi

duckienkissable

help me!

Bản này có full chưa vậy bạn hay chỉ là demo :(

anh ơi bản orion second age sao ko chơi đc vậy ?máy cứ báo là untrusted certificate là sao hả anh.mong các anh giúp em rất thích game này.thank trước nha

duckienkissable

Bạn ơi cho mình hỏi, sao bản này mình ko dow được vậy ? cám ơn nhiều !

các MOD ơi rất nhiều người thích game này ai có bản orion the second age up lên cho bà con đi.chác chắn mọi người sẽ thank nhiều nhiều.cũng ở đâu đó trong diễn đàn này hoặc điễn đàn khác có up lên nhưng ko dùng đc.cài vào toàn báo lỗi untrusted certificate thôi.xin các MOD đừng bỏ rơi anh em, thank

Sẽ test và đưa lên cho các bạn sau!! Thân!
Hiện đã có bản mở rộng rồi, bản trên là bản demo, link khác:

[HIDE="t"]http://www.mediafire.com/?00i1njsdivs[/HIDE]​

DahHa

Em down bản 1.11 về và cài vào thì thấy nó ko khác gì bản 1.02 cả. Mong các bác sớm up bản Second age chứ bản này chơi dễ quá.

Dao007forever

Có ai cài thử game này trên Exec WM 6.1 của bác Quang chưa ạ?? Em cài thì lúc mở game lên máy k hiện hình gì cả, chỉ có nhạc => reset thôi, k có cách gì hết :((. Ai biết cái chỉ em với ạ.

Có ai cài thử game này trên Exec WM 6.1 của bác Quang chưa ạ?? Em cài thì lúc mở game lên máy k hiện hình gì cả, chỉ có nhạc => reset thôi, k có cách gì hết :((. Ai biết cái chỉ em với ạ.

Test trên MDApro, Bản rom mới nhất của Ranju không bị gì , vẫn chơi bình thường, không hiểu nữa :D, game này đồ hoạ đẹp

Chỉnh sửa cuối: