• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ovi Maps New Version 3.06(612) hỗ trợ tiếng Việt & tiếng Anh cho CFW đây!

heonho2301

;;) ^^ hum nay mình xin share cho các ace pda này bản ovi maps mới có hỗ trợ tiếng việt dành cho CFW, chúc các pác CFW dzui dzẻ và có nhiều bản CFW tốt cho PDA =D>=D>=D>

Và đây là link download của em nó:

Và bộ dữ liệu map 3.06 Việt Nam ngày 05-03-2011 của pác Duy Thanh ;;)

Và đây là file dùng để xóa ovi maps 3.04 do MrQuyen cung cấp :p

P/s:Nhớ tks nhá :p:p:p:p \-/
Hỗ trợ hầu hết các máy S60v5
Và khôngy được dử dụng chung với java runtime 2.1.18 nha nếu dùng chung thì bị xung đột làm ovi maps bị treo đó

Chỉnh sửa cuối:

samiboy007

cái này chép đè lên bản 3.04 đc ko vậy ban?
ah.cái này mình côk pm vô trước ,flash xong mình cóp dữ liệu vào sau dc ko taZ?

Chỉnh sửa cuối:

heonho2301

được,bạn cứ chép đè lên 3.04 được đó bạn,mà nhớ xóa dữ liệu 3.04 nha

NguyenDuyThanh

Ko nên chép đè.
Nên dùng FW Cleaner xóa đi Ovi Maps cũ (nhất là 3.04 càng cần xóa vì nó có 1 số điểm khác 3.06) rồi chép bản 3.06 mới này lên.

heonho2301

hok hỉu tại sao GPS bị điên hay sao ta, lúc định vị được lúc nó đơ như cây cơ >"< pó hand

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 12 minutes:

Duy Thanh nè hình như mình thấy cái ovi máp này xung đột với cái Java Runtime 2.1.18 phải hok Thanh

Chỉnh sửa cuối:

nxhoang90

cái này lạ nhỉ , tính năng check-in không hoạt động , chả hiểu sao , đành quay về bản cũ , khi chọn vào icon check-in nó cứ đơ ra :))

nxhoang90

sao mình xài phần check in không được nhỉ , bạn thử chuyển sang tiếng anh rùi xài check in thử xem , mình xài k được tính năng check in khi chuyển qua tiếng Anh , còn khi chuyển sang tiếng Việt thì xài được , k hiểu tại sao , chủ theard check lại dùm mình cái xem

cuongpham208

sao của mình khi dặt địa điểm đến bấm vào địa điểm đến rui` nhưng nó toàn báo đang chờ tín hiệu GPS là sao vậy? Hic trong khi nó vẫn tìm đc vị trí của mình đang đưng. Các bác đã ra đường test thực tế chưa ah hay chỉ ngồi trong phòng bấm mấy cái chức năng không vậy?

heonho2301

Cái này mình cũng ko rõ. Tốt nhất là ko nên thử. @@
thử rùi lúc vào đơ như cây cơ

sao của mình khi dặt địa điểm đến bấm vào địa điểm đến rui` nhưng nó toàn báo đang chờ tín hiệu GPS là sao vậy? Hic trong khi nó vẫn tìm đc vị trí của mình đang đưng. Các bác đã ra đường test thực tế chưa ah hay chỉ ngồi trong phòng bấm mấy cái chức năng không vậy?

mình đã nói test tất mà, vẫn bt

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 6 minutes:

sao mình xài phần check in không được nhỉ , bạn thử chuyển sang tiếng anh rùi xài check in thử xem , mình xài k được tính năng check in khi chuyển qua tiếng Anh , còn khi chuyển sang tiếng Việt thì xài được , k hiểu tại sao , chủ theard check lại dùm mình cái xem
check in bt nhá bro!!

Chỉnh sửa cuối: