• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ovi Maps New Version 3.06(612) hỗ trợ tiếng Việt & tiếng Anh cho CFW đây!

shido_katori

Active Member
ko dùng dc trên 5233.buồn quá.
s60v5 cùi mía
'
cái bản 3.06 này em test thành công trên 5230 rồi ạ, ko biết máy a sao ....:-?

S60v5 cùi thật, có tiền thì "xúc" 1 thằng Android xài chơi =))=))=))=))=))=))=))=))

thanhtam18

bam co the cho minh xin cai ung dung Nokia FW Cleaner 2.0 ko?nhan tien chi minh cach su dung lun!thank!

vunguyenmt

bam co the cho minh xin cai ung dung Nokia FW Cleaner 2.0 ko?nhan tien chi minh cach su dung lun!thank!

Bạn vào google tìm là có. bạn dùng NokiaEditor Beta7 bung rofs2 ra, sau đó mở Nokia FW Cleaner 2.0 dẫn đường dẫn đến thư mục rofs2 đã bung. Hiện lên cái bảng sau đó tích vào ô ovimap xóa đi. Repack lại, cook ovimap v3.06 vào là ok, ko lỗi icon nữa

minhdale

ovi map 3.04 ở X6 nó nằm trong rof1 (core) mà khi mở nó NFE nói nếu chỉnh sửa có thể nguy hiểm đến điện thoại vậy thì bó tay với FW X6 rồi :)).

samiboy007

Bạn dùng Nokia FW Cleaner 2.0 xóa ovimap 3.04 đi, rồi cook v3.06 vào là ok, ko lỗi icon nữa

dùng nokja fw clear và NEFnsd xóa lun đấy.chả biết sau nữa.
Ah.cho hỏi ngoài lề tí. Cái file chứa mấy kí tự đặc biệt trog tin nhắn là file nào zị?

vunguyenmt

dùng nokja fw clear và NEFnsd xóa lun đấy.chả biết sau nữa.
Ah.cho hỏi ngoài lề tí. Cái file chứa mấy kí tự đặc biệt trog tin nhắn là file nào zị?

7 trang ký tự đặc biệt của tungbach nè bạn

eddyanh_93

Hey làm sao để xóa map3.04 .hướng dẫn mình cụ thể với .down cái đuôi app ở trên rồi mà gà ko biết làm thế nào nữa .hjhj.anh em thông thái giúp mình với .

vunguyenmt

Hey làm sao để xóa map3.04 .hướng dẫn mình cụ thể với .down cái đuôi app ở trên rồi mà gà ko biết làm thế nào nữa .hjhj.anh em thông thái giúp mình với .

bung rofs2 ra rồi cho vào rofs2 nhé bạn.

eddyanh_93

Oh bạn chỉ rõ xem .tức là giải nén file jat rồi nhét fjle kia vào xog jat lạj hả bạn .hay là copy fjle kia vào ổ c ko cần jat ?~_~

heonho2301

nói thiệt cái mrquyen send file app mình cũng hok pik sử dụng ra sao nữa, mình chỉ sử dụng nokia FW Cleaner àk

eddyanh_93

nói thiệt cái mrquyen send file app mình cũng hok pik sử dụng ra sao nữa, mình chỉ sử dụng nokia FW Cleaner àk

bạn gjúp mjh luôn phần mền đó ntn chạy trên pc hay phone .link down luôn nha pan.

samiboy007

èo.tải pm nokia firmware editor (NFE std).gjải nén ra. Sau đó tải file .app nhét vào forder 'app' nằm trog file vừa gjảj nén lúc nãy.tiếp theo là mở cái .exe lên và tiến hành xóa.

chutieutocvang

bạn có thể hướng dẫn cụ thể mình cách xóa bản 3.04 và cài bản 3.06 được không mình gà mấy cái này lắm