• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[P990i] Thảo luận và chia sẻ kinh nghiệm sử dụng SE P990i

Bạn thấy chụp ảnh bằng P990i như thế nào

• Thật tuyệt vời

Votes: 5 33.3%
  • Tốt

Votes: 9 60.0%
  • Trung bình

Votes: 1 6.7%
  • Kém

Votes: 0 0.0%

• Total voters
    15
  • Poll closed .

XiaoGui

cho em hỏi sao mừh em backup contact ùi,mừh sao h lấy ra hok đc:-s

Thế bạn backup danh bạ vào đâu? Thẻ nhớ hay là qua PC Suite? Nếu qua thẻ nhớ thì chỉ cần vào danh bạ>Contact manage>Restore là được.

hiepsiquen

cái này chỉ tắt được đèn bàn phím thôi, không tắt được màn hình, dù sao cũng cám ơn bạn:)

Chung_tuhinh

P1i sử dụng hệ điều hành UIQ 3.0 kg phải 3.1 nhe,chỉ có Motorola Z8 là xài UIQ3.1 và gần như các ứng dụng của 3.0 kg cz̀i dc trên 3.1 nhé.
Posted via Mobile Device
Nếu mà thằng SE chết treo không bỏ rơi UIQ thì giờ mình có P3 xài UIQ3.1 rồi cũng nên :|

blackcatdn

Thế bạn backup danh bạ vào đâu? Thẻ nhớ hay là qua PC Suite? Nếu qua thẻ nhớ thì chỉ cần vào danh bạ>Contact manage>Restore là được.

backup qua PC suite,cũng restore rồi mừh ko xuất hiện lại trong contact mới đau:(

blackcatdn

mình làm hết ùi mừh ko xuất hiện zì cả. Vậy cho mình hỏi file khi backup xong thì có đuôi là zì:-?

leanhvuhl

Lỗi kết nối của P990i. CỨU GÀ CON VỚI

máy e thi thoảng bị bệnh không thực hiện được cuộc gọi.máy báo simcard error.mất biểu tượng mạng viettel, cột sóng còn nguyên nhưng mất sóng gprs, không thực hiện được cuộc gọi đi và không nhận được cuộc gọi đến. Phải tắt máy khởi động lại thì trở lại bình thường. bác nào biết lỗi đấy ở đâu chỉ em cái.nhiều lúc máy mất tín hiệu lúc nào ko biết ai gọi đến cũng không được

giaolongu20

Cho mình hỏi ở Sài Gòn chổ nào bán nắp đậy thay thế phim filp cho p990i các bác nhỉ?(Máy mình mua lại của thằng bạn mà nó bảo nó làm mất rùi mới chết chứ) Cảm ơn nhiều.
Chúc vui !

Caohieu88

máy e thi thoảng bị bệnh không thực hiện được cuộc gọi.máy báo simcard error.mất biểu tượng mạng viettel, cột sóng còn nguyên nhưng mất sóng gprs, không thực hiện được cuộc gọi đi và không nhận được cuộc gọi đến. Phải tắt máy khởi động lại thì trở lại bình thường. bác nào biết lỗi đấy ở đâu chỉ em cái.nhiều lúc máy mất tín hiệu lúc nào ko biết ai gọi đến cũng không được

Mình nghĩ cùng có thể một phần do Sim nữa, theo mình thấy thì sim viettel dùng lâu cũng hay bị lỗi lắm - như con Atom hay P9 mình dùng thỉnh thoảng còn ko nhận Sim nữa..hic!!

tommynguyen1961

Cũng có thể do mấy mạch đồng tiếp túc giữa Sim với máy lâu ngày bị mất tiếp xúc. Bạn có thể mở ra vệ sinh để mạch tiếp xúc chỗ sim và máy làm việc tốt hơn.

Cho mình hỏi ở Sài Gòn chổ nào bán nắp đậy thay thế phim filp cho p990i các bác nhỉ?(Máy mình mua lại của thằng bạn mà nó bảo nó làm mất rùi mới chết chứ) Cảm ơn nhiều.
Chúc vui !

Bạn có thể tới chợ Nhật Tảo mà kiếm. Khu vực bán xác điện thoại sẽ có rất nhiều.

XiaoGui

Bác thử sim khác xem có bị bệnh như vậy không? Nếu không bị thì là do sim của bác rồi. Thay sim khác thôi. Còn nếu vẫn bị thì bác thử làm như anh Tommy hướng dẫn xem sao.

shadow141206

Các bạn cho mình hỏi, mình muốn copy danh bạ vô SIM thì làm cách nào ??? Sao mình mark all thì không thấy chỗ nào để copy hết, chỉ thấy Delete, help với Task Manager thôi !!!! Chỉ khi nào view từng contact mới thấy có copy !!! Mình có tới hàng trăm số lận ... ... ... :(:)(:)((

pphapp

Các bạn cho mình hỏi, mình muốn copy danh bạ vô SIM thì làm cách nào ??? Sao mình mark all thì không thấy chỗ nào để copy hết, chỉ thấy Delete, help với Task Manager thôi !!!! Chỉ khi nào view từng contact mới thấy có copy !!! Mình có tới hàng trăm số lận ... ... ... :(:)(:)((

nó hông cho copy đâu, nhưng bạn có thể mark all và chọn add> sau đó chọn sim là ok rùi;;), chúc vui