• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PDACornerUltimate Manila2D-Phong cách ROM từ abusalza

Xuanlap

Làm sao để tắt rung ở bàn phím nhập liệu vậy? Chứ mổi lúc nhắn tin thì tốn pin lắm. chọt một chử rung một cái xem ra không hay cho lắm.

k31a

vào setting, chọn Input, rồi chọn opition, bỏ phần vibrate đi

support

Làm sao để tắt rung ở bàn phím nhập liệu vậy? Chứ mổi lúc nhắn tin thì tốn pin lắm. chọt một chử rung một cái xem ra không hay cho lắm.

Vào option của Keyboard và tắt chức năng rung của nó.

thethidie

em trượt bàn phím cứng thì toàn bị hỏng hình(cái hình nền ko xoay, giao diện thì mất), có cách nào khắc phục không ? Trước em không nhớ cài cái gì mà ấn nút call là màn hình tự bật nay hard reset bị mất ai biết dùng cái đó không ?

thinh_td

không down được từ f1ip.net :( mod cho xin link mediafire bản ultimate x.v9 đi ạ T_T

mrduc164

em thấy room của abu các icon hơi nhỏ, có thể chỉnh được cho to được không hả bác.

linhvn28

HTC_Opal_Phone_Canvas_3.50.31737.0

mình cài cái này vào bị lỗi khi gọi đến không có chuông, để chế độ nào cũng không rung hoặc chuông là sao :( mình dùng HTC kaiser

HTC_Opal_Phone_Canvas_3.50.31737.0

mình cài cái này vào bị lỗi khi gọi đến không có chuông, để chế độ nào cũng không rung hoặc chuông là sao :( mình dùng HTC kaiser
Bạn gỡ ra hay HardReset lại là hết lỗi ngay mà.