• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PDAVIET ATOM ROM CE OS 5.2.20273 BUILD 20273 AKU 1.3.3 BY KHOA_HA

umpol2008

I tested this rom and found some problem.I can sent file by bluetooth but could not recieve any files it show a mesage "can not connect" please advice me

giangcoicoi

Ặc hôm nay mới để ý, avatar của bác nhìn quen thế Ra bác là người bán cho em con Atom hôm trước...

thienly12333

atom-atom-atom

bác khoa ha ơi,cho em hỏi,em tải ban rom 20273 của bác về con atom của mình thi no' cứ do` sóng hoài à,1 ti' thì không cãm ứng được nữa.hr và up lai rom vẫn bị thế là sao vậy bác.:-?

AnhPheCT

Sao Khoa-Ha không Hoàn thiện thêm WM6.1 bản Rom mới!!

Gần đây Bác SonBlack liên tục đưa ra các Bản Rom với giao diện rất đẹp và sữa lổi đáng kể về Phần mềm, liên tục cập nhật các ứng dụng....! Sao Bạn Khoa_Ha không tiếp tục hoàn thiện Bản Rom của mình cho A-E tham khảo...! Theo mình thấy Rom cua Bạn rất hay và cuãng ổn định, giao diện rất thân thiện. Vậy khi nào Khoa_Ha cho ra Bản Rom mới????!

Chỉnh sửa cuối:

TranMinhMan

Super V.I.P
...Sao Bạn Khoa_Ha không tiếp tục hoàn thiện Bản Rom của mình cho A-E tham khoả...! Theo mình thấy Rom cua Bạn rất hay và cuãng ổn định, giao diện rất thân thiện. Vậy khi nào Khoa_Ha cho ra Bản Rom mới????!

Theo mình biết thì Khoa_Ha vừa hiến xác e Atom của mình cho khoa học!:(( Đam mê thì ae KTV build ROM lúc nào cũng hừng hực, nhưng điều kiện đôi khi ko cho phép, đành ngậm ngùi vậy!:|:D

Khoa_ha

Theo mình biết thì Khoa_Ha vừa hiến xác e Atom của mình cho khoa học!:(( Đam mê thì ae KTV build ROM lúc nào cũng hừng hực, nhưng điều kiện đôi khi ko cho phép, đành ngậm ngùi vậy!:|:D

Không phải lý do đó đâu mình vẫn build ROM đó chứ ít nhất vẫn còn em Atom Exec để test. Các build mới này em làm hết nhưng test thử thì phải công nhận một điều là bản 214 vẫn ổn định nhất và chay ít tốn PIN nhất. Khi nào có build ổn định hơn tất nhiên mình sẽ port lên cho anh em xài rồi! Mình cũng đang thử nghiệm rất nhiều kiểu today mới thay cho kiêu HTC truyền thống nhưng vẫn chưa có em nào thích hợp nhất cả.

cooler

Cái vụ hôm trước không tắt được wifi thì mình tắt hết xong mở phone lại thì nó tắt được! Thanks!
Bản rom của bác sài cũng rất ổn!
em cũng đang mong bản Rom new của bác đây! Chúc Bác Khoa khỏe và ngày càng có nhiều bản rom hoàn hảo!

Sao không mở được Viettel Plus! có ai bị lỗi này không chỉ giùm với
Khoa_ha chỉ giúp cách khắc phục đi!
một điều nữa là vào xem pin không hiện dung lượng pin còn lại
Khoa_ha có thể fix lỗi này sớm không!
thanks!