• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PDAVIET HERO ROM V02 (SENSE) (Update 9/03/2011)

kispro_123

a Pham Quang oi anh up lai link di link die roi a a. A up dum lai link e load ve cai con hero cua e dang ko co rom de xai roi hic

VMS_01

Vừa úp xong thấy không định vị được GPS, mong chú chỉ thêm làm cách nào để khắc phục
Cám ơn chú.

PhamQuang

Manager
bác chủ thớt ơi, link hỏng rồi hix bác up lên MF được ko ạ

ROM này mình làm đã quá lâu rồi, giờ cũng chả biết lưu ở đâu nữa.
Trong vài ngày tới nếu rảnh mình sẽ cố tìm lại và upload lên host nào đó nhé.

nicotin

Htc Hero up lên bản 2.1 bị đơ ( hiện lên chữ Hero rồi đứng im)

Con Hero của em không hiểu sao mà cứ dùng recovery để cài thì sau khi up lại rom, khởi động lại máy thì cứ đơ ở chữ Hero như trêu ngươi. Hic. Mỗi lần up xong lại phải restore về bản 1.5 của Modaco có sẵn trong máy mới đau chứ. Bác nào biết nguyên nhân chỉ giùm em với

Namnet

Tự nhiên hôm nay mò đống rác thấy còn con hero. mà tính up bản này của chú Quang. NHưng mấy cái link root máy die hết rồi. ai có link root với recovery của con này UP lại linh cho mình với.

Tự nhiên hôm nay mò đống rác thấy còn con hero. mà tính up bản này của chú Quang. NHưng mấy cái link root máy die hết rồi. ai có link root với recovery của con này UP lại linh cho mình với.
Bạn vui lòng sang đây tham khảo và tải nhé. Đủ hết đó...:D