• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PDAVIET ROM WM6.5.x (Core 29020) Black - Manila 2.5.20212114.0 [02-05-2011]

phamphuongduy

anhchect có ban nào mới hơn bản (Energy.BLACKSTONE.29022.Sense2.5.Cookie.2.0.Touch.Of.Glass.Jul.04.7z)thì anh dua lên nhé

phamphuongduy

là tiếng anh ma up ban nay tieng anh ma : (Energy.BLACKSTONE.29022.Sense2.5.Cookie.2.0.Touch .Of.Glass.Jul.04.7z)

ngoctuyen

anh ơi sao lâu không có bản Rom mới nào thế,để anh em trải nghiệm tý, không buồn lắm

cơ bản dòng BLACKSTONE này cũ quá rồi mình tjhaays bây h nếu mua điện thoại thì ít ai mua WM nữa mà toàn xài HĐH Google Android thôi nên mình thấy mấy bản ROM trên diễn đàn như thế này là đủ dùng rồi, để vọc vạch thêm thì cũng chỉ có bấy nhiêu thôi

phuvangia

Cảm ơn bác Phê, nhưng máy của mình không tương thích với ROM cook này hay sao đó , mình đã up nó 3 lần và cứ được 1 ngày là lại treo máy (không biết lý do tại sao) máy của mình là hàng xách tay của châu âu,nguy6en bản tiếng Pháp, Bác có ý kiến gì không ?có thể mình phải hạ xuống lại win 6.1 thôi

phuvangia

mình đang chạy V104 thấy cũng ổn ,down bản trên rồi, nhưng chưa có thời gian up .Cảm ơn bác nhiều

congnq123

em đang dùng bản room 6..5 của mod này ạ http://www.pdaviet.net/showthread.ph...4.0-02-05-2011 cài xong em thấy dùng rất ổn, pin tốt hơn đỡ nóng máy hơn. nhưng lại có bất tiện là mất zoom của camera . Mọi người ai biết sửa hoặc có soft nào hỗ trợ zoom camera thì giúp em với ạ hic chứ chụp ảnh ko có zoom nó cứ làm sao ấy. Mà cả cái alarm nữa ạ, ai có thì giúp em với

Chỉnh sửa cuối:

dotruongnam_htc

chẳng hiểu sao máy em dạo này sạc pin báo 100% nhưng khi khởi động lại chỉ được 30-40% thôi, mà dùng pin xuống nhanh lắm, em dùng bản Rom của bác AnhpheCT ngày 24/4/2011. Với cả khi shutdown máy xong restart lại rất hay mất thẻ nhở, rút ra cắm lại vẫn ko được? có ai biết nguyên nhân không ạ?

chẳng hiểu sao máy em dạo này sạc pin báo 100% nhưng khi khởi động lại chỉ được 30-40% thôi, mà dùng pin xuống nhanh lắm, em dùng bản Rom của bác AnhpheCT ngày 24/4/2011. Với cả khi shutdown máy xong restart lại rất hay mất thẻ nhở, rút ra cắm lại vẫn ko được? có ai biết nguyên nhân không ạ?
Bạn úp lại Ship rom hay HardReset lại máy xem sao.