• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PDAVIET ROM WM6 CHO ATOM/ATOM PURE (CE OS 5.2.1933 Build 18533.0.7.0 PV)

bạn ơi Rom này bị lỗi bluetoot, không khởi động được . kiểm tra lại thử xem sao nhé

Đúng đó bạn (Sonblack)

vandinhle

Đây là 1 số hình ảnh PDAVIET WM6.1 by Sonblack .Nhớ click " Thanks " .Mình đã post webside rồi bạn tìm down về thử nhé
Mình đã đính kèm 1 số hình ảnh theo yêu cầu, nhưng kg biết lý do gì mà ai đã xóa rồi.Xin cho biết lý do .Thanks
:-?

Nói chung ROM này không được phép đưa lại nữa vì một số lý do khách quan! (Sonblack)

Last edited by a moderator:

vandinhle

Mình đã đính kèm 1 số hình ảnh theo yêu cầu, nhưng kg biết lý do gì mà ai đã xóa rồi.Xin cho biết lý do .Thanks
:-?

Nói chung ROM này không được phép đưa lại nữa vì một số lý do khách quan! (Sonblack)
Bạn Sonblack,bạn đã nói như thế thì mình sẽ kg post nữa , mình rất hài lòng vì đã biết lý do. Trước đây đã có 1 membership yêu cầu , cho nên mình mới post theo yêu cầu , but anyway I have done somethings that some memberships feel happy ,me too . Thank for your replying

Sonblack

Super V.I.P
Bạn Sonblack,bạn đã nói như thế thì mình sẽ kg post nữa , mình rất hài lòng vì đã biết lý do. Trước đây đã có 1 membership yêu cầu , cho nên mình mới post theo yêu cầu , but anyway I have done somethings that some memberships feel happy ,me too . Thank for your replying

Cám ơn bạn đã thông cảm cho chúng tôi.
Vài ngày nữa ROM mới cho Atom/Atom Pure sẽ phát hành thừa hưởng những gì đã có của ROM 19716 và khắc phục lỗi Hồng ngoại cũng như Bluetooth.
Mình đang hoàn chỉnh những bước cuối cùng trước khi post lên cho mọi người tận hưởng.
Hãy sánh bước cùng PV!

shinichi01

chào bạn hình như trang đownload bị sao đó,mình tải rom về không được.Mong bạn coi lai, rất cám ơn

Sonblack

Super V.I.P
chào bạn hình như trang đownload bị sao đó,mình tải rom về không được.Mong bạn coi lai, rất cám ơn

Hiện tại link không còn nữa! Mình sẽ cố up lại nơi khác xem sao!
Dù sao cũng cám ơn bạn nhiều!

meoden07

đúng đó anh Sơn mau mau ra bản mới để anh em chiêm ngưỡng đi,cám ơn anh rất nhiuề

vbclg

Bản này và bản của MedKid bản nào cảm thấy ổn định hơn. mình vwaf úp bản của medkid thấy rất ok, chỉ còn điều k kết nối với PC đ][cj như medkid đã nói đến, hy vọng bản sau sẽ ok, mà bây h lỡ mất hết contact rồi, mà PC còn thì có cách nào lấy lại k vậy? k lẽ úp bản 2005 để sync lại? mà bạn sonback có cách nào cho mình link down khác k? mình mà down bất cứ thứ gì mà có password là nó k cho down. khốn khổ thật.

Sonblack

Super V.I.P
Bản này và bản của MedKid bản nào cảm thấy ổn định hơn. mình vwaf úp bản của medkid thấy rất ok, chỉ còn điều k kết nối với PC đ][cj như medkid đã nói đến, hy vọng bản sau sẽ ok, mà bây h lỡ mất hết contact rồi, mà PC còn thì có cách nào lấy lại k vậy? k lẽ úp bản 2005 để sync lại? mà bạn sonback có cách nào cho mình link down khác k? mình mà down bất cứ thứ gì mà có password là nó k cho down. khốn khổ thật.

Có bản mới rồi, sang đó mà down đi bạn.

vbclg

Có bản mới rồi, sang đó mà down đi bạn.

Em mới down hom nay mà bạn? sao lại có bản mới nữa àh? có bản mới nào mà đã fix được sync contact với PC chưa? nếu được thì pác cho e link với.
thanks

baochuongit

mình ko donw được.... giúp với... con atom của mình up nhầm atom exec hay sao đó.. dùng vẫn OK... ko bít có bị hư ko??