• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phầm mềm cho Motorola UIQ.

truonghaf4

Nếu các bác dùng A920,A925 mà không cài các Platform thì sẽ không thể chạy được các ứng dụng viết cho SE P900, P910 mặc dù chúng đều là UIQ2.1 OS7 cả.
Các bác nên cài các file tôi up dưới đây. Tôi đã từng chạy con A925 trên và cài , chạy thành công 95% ứng dụng của SE P900, P910.

bạn ơi sao mình ko down đc mấy ứng dụng này của bạn, thanks

tuankeng

Nếu các bác dùng A920,A925 mà không cài các Platform thì sẽ không thể chạy được các ứng dụng viết cho SE P900, P910 mặc dù chúng đều là UIQ2.1 OS7 cả.
Các bác nên cài các file tôi up dưới đây. Tôi đã từng chạy con A925 trên và cài , chạy thành công 95% ứng dụng của SE P900, P910.

Bác làm ơn chỉ cho e xem làm cách nào để con A925 của em vừa xac pin vừa bật được máy với.Bây giờ cứ cắm xạc vào thi nó tự tắt máy??Thanks bác trước nha.

PPC2002

Mặc dù mới lượm được con A925 để vọc nhưng tôi đoán như sau vụ sạc pin: sạc gin của A925 (kể cả con A768 ) điện áp chỉ 4.4V ko phải 5-5.7V như các sạc mới bây giờ. Tôi thử đưa áp 5V vào con A768 không những ko sạc mà máy tự tắt luôn.Bác thử kiểm tra lại điện áp sạc xem sao.