• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm bản đồ miễn phí Pguider phiên bản mới

Whinny

You nói vậy cũng hơi khó cho chủ totip vì theo mình nghỉ thì pm này chỉ miễn phí cho anh em PDA việt và nó dc miễn phí trong thời gian nó đang thử nghiệm thôi . 1 khi đã hoàn tất và dc chào đón rộng rãi thì nó sẽ trở thành pm mang tính chất thương mại đó.giống như pm tra cứu danh bạ đó và lúc đó ai muốn sài tiếp thì phải trả tiền!
Ối vậy thì em phải xin gấp thui,
Bác chú top ơi cho em xin với.
Em dùng 6681.imei: 357062003585055
Thanks
Posted via Mobile Device

justenough

Mình sử dụng N70 có IMEI 358080012822482
Cho mình xin KKK pguider nha ^^ Thanks
Chào hoangkimkha,
kkk của bạn là 61072930
Mình sử dụng N70ME có IMEI 352913029903513
Cho mình xin KKK pguider nha ^^ Thanks nhiều ^^
Chào natyboi199,
kkk của bạn là 10090879
Posted via Mobile Device Có lẽ mình xin mạo muội đề nghị chủ Topic bài viết nên Up luôn chương trình Bẻ khóa để anh em tiện sử dụng luôn!Chứ đã là "bản đồ mang tính chất miễn phí" thì cũng "miễn phí" đối với thằng Bẻ khóa kia luôn!Làm như vậy chủ Topic ko thấy phiền hà khi ai cũng poss bài xin K@y à!Hơn nữa người đi xin K@y cũngphải mất thời gian chờ đợi!
Chào saodoingoi142,
Ý kiến trên của bạn nghe thì có vẻ hợp lý nhưng phần mềm PGuider 2009 không phải được tạo ra từ 1 nhóm hay bất kì một cá nhân nào hết.Nó là sản phẩm thuộc về công ty PyDod.Việc download file cài đặt thì không có gì phải nghĩ tới nhưng việc cấp Activekey thì cần có sự quản lý,giám sát theo dõi số lượng người dùng để chúng tối có thể đánh giá được tốt về sản phẩm.
Ối vậy thì em phải xin gấp thui,
Bác chú top ơi cho em xin với.
Em dùng 6681.imei: 357062003585055
Thanks
Posted via Mobile Device

Chào inconsolable_alone,
kkk của bạn là 32329268
Than,
Justenough

saodoingoi142

Moderator
Nếu quả thực như bạn nói :"phần mềm PGuider 2009 không phải được tạo ra từ 1 nhóm hay bất kì một cá nhân nào hết.Nó là sản phẩm thuộc về công ty PyDod.Việc download file cài đặt thì không có gì phải nghĩ tới nhưng việc cấp Activekey thì cần có sự quản lý,giám sát theo dõi số lượng người dùng để chúng tối có thể đánh giá được tốt về sản phẩm.".
Vậy thì mình thành thật xin lỗi chủ Topic bài viết vì mình cứ tưởng là...!!!Nhưng thôi bỏ qua dùm mình nha!,mình cũng chỉ muốn tốt cho bạn và mọi người vì đỡ phải vất vả tìm K@y và làm K@y cho các thành viên khác!:-?

Nhìn với số lượng lên đến hơn 160 người cảm ơn bạn thì mình cũng khâm phục thiệt!!!8-|=D> Nhân tiện đây để mình Down về thử nghiệm xem sao!Nếu có thể đc bạn hãy giúp mình tìm khóa phần mềm này luôn nha!!!;;)
Số IMEI của 7610 của mình là: 356965012113852 .
Chúc chủ Topic sớm gặt hái nhiều thành công hơn nữa trên nhiều lĩnh vực...!!!;);;)

saodoingoi142

Moderator
Posted via Mobile Device Trời ơi có sự cố rồi!Ko hiểu vì sao khi mình cài xong phần mềm bản đồ trên "chiếc lá 76" này, mình click vào nó để bắt đầu sử dụng thì nó tự động Out ra ngoài!Mình đã thử với các cách Tắt nguồn_Bật nguồn.Rồi gỡ đi cài lại cũng ko đc!.Rồi mình thử bung thằng này trên PC, sau đó chép vào máy. Song mọi nổ lực của mình đều ko đc.Ngồi nghĩ mãi mà ko biết tại sao các bạn ơi?Thằng này nó đâu chạy trên nền Python , hay là nó xung đột với phần mềm gì rồi? Ko biết với các bạn dùng "chiếc lá 76" có ai găp phải trường hợp giống mình ko?Loay hoay mãi ko biết làm thế nào?Mong đc sự giúp đỡ của các chuyên gia phần mềm, các Pro diễn đàn cùng tất cả các bạn!!!

saodoingoi142

Moderator
Suốt cả ngày hôm qua cho đến giờ mình chờ hoài chờ mãi mà ko thấy chủ Topic,hay 1 Pro,hay 1 bạn nào cài thành công phần mềm này trên máy 7610 để giúp đỡ mình cả!Buồn ghê...!!! :(8-|
Mọi người đi đâu hết rồi!Giúp mình cài phần mềm này với!Làm ơn đi mà!Mà nó sắp đc coi là ngang tầm với Phần mềm Tra Danh bạ KPD rồi đó!!!Các Pro ơi....!!!!Mọi người ơi ơiiiiiiiiiiiiiiiiii... :((8-|:(

saodoingoi142

Moderator
Mình đã thử Down ...!!!

link die rồi thì phải.sao mình không down được.nhờ pro xem lại cái

Bạn Down lại đi,mình đã thử với các Link vẫn hoạt động tốt mà!!!Cũng có thể lúc bạn Down mạng chạy ko ổn định và có thể bị lỗi quá tải đó...!!!Vậy nha....!!!;);;)

ninjatrung

Sorry bạn vì qua bên s60 để xin soft s60v3. Máy mình N81 Imei 356994010556672. Bạn giúp mình với nhé

saodoingoi142

Moderator
Posted via Mobile Device "Chờ ai hoài, đợi ai mãi sao ko ai giúp mình".Chao ôi!Buồn ghê!Đã mấy ngày trôi qua rồi sao ko thấy chủ Topic,các Pro hay bạn nào đó giúp mình cài phần mềm này trên "chiếc lá 76" với!Phần mềm thì cài thành công song khi Click vào nó thì tự động Out ra ngoài.Mặc dù đã gỡ ra, cài lại, bung nó trên PC rồi Copy vào đúng thư mục song mọi nổ lực đều thất bại!MỘT LẦN NỮA XIN ĐC TRỢ GIÚP BỞI TUYẾN TRÊN VÀ CÁC BẠN NHỮNG AI CÀI THÀNG CÔNG TRÊN "CHIẾC LÁ 7610".

tx186n

Bạn ơi cho mình xin key với nha imei của mình là 355720025356308. thanh bạn trứơc nha Posted via Mobile Device

saodoingoi142

Moderator
"Chờ ai hoài, đợi ai mãi sao ko ai giúp mình".:-?:(
Đã mấy ngày trôi qua rồi sao ko thấy chủ Topic,các Pro hay bạn nào đó giúp mình cài phần mềm này trên "chiếc lá 76" nhỉ???!!!

Phần mềm thì cài thành công song khi Click vào nó thì tự động Out ra ngoài.Mặc dù đã gỡ ra, cài lại, bung nó trên PC rồi Copy vào đúng thư mục song mọi nổ lực đều thất bại!MỘT LẦN NỮA XIN ĐC TRỢ GIÚP VÀ CẦU CỨU BỞI TUYẾN TRÊN VÀ CÁC BẠN NHỮNG AI CÀI THÀNG CÔNG TRÊN "CHIẾC LÁ 7610".:p
Hãy cho mình biết làm thế nào cài đc phần mềm này mà ko bị lỗi OUT ra ngoài!!!:-??;;)

lecong1978

Posted via Mobile Device Trời ơi có sự cố rồi!Ko hiểu vì sao khi mình cài xong phần mềm bản đồ trên "chiếc lá 76" này, mình click vào nó để bắt đầu sử dụng thì nó tự động Out ra ngoài!Mình đã thử với các cách Tắt nguồn_Bật nguồn.Rồi gỡ đi cài lại cũng ko đc!.Rồi mình thử bung thằng này trên PC, sau đó chép vào máy. Song mọi nổ lực của mình đều ko đc.Ngồi nghĩ mãi mà ko biết tại sao các bạn ơi?Thằng này nó đâu chạy trên nền Python , hay là nó xung đột với phần mềm gì rồi? Ko biết với các bạn dùng "chiếc lá 76" có ai găp phải trường hợp giống mình ko?Loay hoay mãi ko biết làm thế nào?Mong đc sự giúp đỡ của các chuyên gia phần mềm, các Pro diễn đàn cùng tất cả các bạn!!!
Nếu mình kg lầm thì you chưa có cài thêm data cho pm này you coi lại thử you đã có cài data cho pm này chưa nếu chưa thì chép thêm data cho nó ne . chúc you thành công

JuRay-Duan

"Chờ ai hoài, đợi ai mãi sao ko ai giúp mình".:-?:(
Đã mấy ngày trôi qua rồi sao ko thấy chủ Topic,các Pro hay bạn nào đó giúp mình cài phần mềm này trên "chiếc lá 76" nhỉ???!!!

Phần mềm thì cài thành công song khi Click vào nó thì tự động Out ra ngoài.Mặc dù đã gỡ ra, cài lại, bung nó trên PC rồi Copy vào đúng thư mục song mọi nổ lực đều thất bại!MỘT LẦN NỮA XIN ĐC TRỢ GIÚP VÀ CẦU CỨU BỞI TUYẾN TRÊN VÀ CÁC BẠN NHỮNG AI CÀI THÀNG CÔNG TRÊN "CHIẾC LÁ 7610".:p
Hãy cho mình biết làm thế nào cài đc phần mềm này mà ko bị lỗi OUT ra ngoài!!!:-??;;)

Nếu mình kg lầm thì you chưa có cài thêm data cho pm này you coi lại thử you đã có cài data cho pm này chưa nếu chưa thì chép thêm data cho nó ne . chúc you thành công

Đúng vậy, sau khi cài đặt bạn phải chép data theo đường dẫn E:/Pydod/Data thì khi click vào icon nó mới có "data" để đọc và bạn nhập ke.y vào là có thể dùng đc rồi :)

Chúc thành công.!

saodoingoi142

Moderator
Posted via Mobile Device Trước hết mình xin chân thành cảm ơn 2 Pro (Lecong1978 và JuRay_Duan) đã đọc bài cũng như hướng dẫn việc cài đặt.Các Pro nói đúng rồi! Vậy mà mình ngồi nghĩ mãi ko biết bị lỗi hay thiếu cái gì?Đúng là đã gọi Bản đồ mà ko có Data làm sao mà chạy!Thôi thì nhân tiện đây đã hướng dẫn cho mình thì làm ơn hướng dẫn cho chót luôn!Hãy giúp mình dẫn tới Link Down Data đc ko?Trong 1loạt các Link mà chủ Topic Up lên thì mình ko thấy Link nào của Data cả!!??Hãy giúp mình thêm 1lần nữa nghe các Pro ơi!.

lecong1978

Posted via Mobile Device Trước hết mình xin chân thành cảm ơn 2 Pro (Lecong1978 và JuRay_Duan) đã đọc bài cũng như hướng dẫn việc cài đặt.Các Pro nói đúng rồi! Vậy mà mình ngồi nghĩ mãi ko biết bị lỗi hay thiếu cái gì?Đúng là đã gọi Bản đồ mà ko có Data làm sao mà chạy!Thôi thì nhân tiện đây đã hướng dẫn cho mình thì làm ơn hướng dẫn cho chót luôn!Hãy giúp mình dẫn tới Link Down Data đc ko?Trong 1loạt các Link mà chủ Topic Up lên thì mình ko thấy Link nào của Data cả!!??Hãy giúp mình thêm 1lần nữa nghe các Pro ơi!.
You có thể quay lại trang 30 sẽ có điều you cần ở đó

saodoingoi142

Moderator
Posted via Mobile Device Đc rồi!Một lần nữa xin cảm ơn anh LeCong đã chỉ dẫn.Bây giờ mình đang bận làm K2 nên ko thể lên mạng làm đc!Ngày mai nhất định mình sẽ lên làm theo hdẫn của anh,và sẽ ko quên bấm Thank cho anh.Hi vọng sớm gặp lại anh để đc trợ giúp tiếp nếu gặp trục trặc!!!