• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm bản đồ miễn phí Pguider phiên bản mới

tx186n

Chào tinbaoxa,
Mong bạn cung cấp đầy đủ thông tin về cho chúng tôi.
Than,
Justenough
sao mình xin key mà ko thấy bạn trả lời vậy. Điện thoại của mình la n70 ME imei 355720025356308 thanks bạn nha Posted via Mobile Device[/i]

justenough

sao mình xin key mà ko thấy bạn trả lời vậy. Điện thoại của mình la n70 ME imei 355720025356308 thanks bạn nha Posted via Mobile Device[/i]

Chào tx186n,
kkk của bạn là 70990289
Nguyên nhân bạn chậm nhận kkk đó là do post thông tin thiếu chính xác.Điều này thì chắc chắn sẽ không thể được cấp kkk.
Than,
Justenough

tx186n

Chào tx186n,
kkk của bạn là 70990289
Nguyên nhân bạn chậm nhận kkk đó là do post thông tin thiếu chính xác.Điều này thì chắc chắn sẽ không thể được cấp kkk.
Than,
Justenough
cho mình hỏi tại sao mình dk xong nhung khi vào chương trình để mở bản đồ thì bị out ko sử dụng được Posted via Mobile Device[/i]

JuRay-Duan

cho mình hỏi tại sao mình dk xong nhung khi vào chương trình để mở bản đồ thì bị out ko sử dụng được Posted via Mobile Device[/i]

Sau khi có đc mã đăng ký, bạn phải download data về và:

Đúng vậy, sau khi cài đặt bạn phải chép data theo đường dẫn E:/Pydod/Data thì khi click vào icon nó mới có "data" để đọc và bạn nhập ke.y vào là có thể dùng đc rồi :)

Chúc thành công.!

mình đang dùng n73me sao ko cài đc nhỉ.giúp mình với

Ở đây là box S60, máy bạn thì qua bên S603rd hỏi nhé :)
Thân.!

tx186n

Sau khi có đc mã đăng ký, bạn phải download data về và:
bạn ơi mình đã cài phần data rồi vào được chương trình nhưng ko thể mở bản đồ được, chỉ mở được phần cấu hình thôi. Giúp mình với
Posted via Mobile Device

JuRay-Duan

bạn ơi mình đã cài phần data rồi vào được chương trình nhưng ko thể mở bản đồ được, chỉ mở được phần cấu hình thôi. Giúp mình vớiPosted via Mobile Device

Lần sau post bài phải chú ý chữ Quote nhé, nhìn kô kỹ cứ tưởng bạn chỉ post mỗi dòng "Posted via Mobile Device"

Bạn kiểm tra xem đã down đúng data dành cho máy bạn chưa? Đã chép data đúng đường dẫn chưa?
Bạn dùng máy gì??

tx186n

Lần sau post bài phải chú ý chữ Quote nhé, nhìn kô kỹ cứ tưởng bạn chỉ post mỗi dòng "Posted via Mobile Device"
Bạn kiểm tra xem đã down đúng data dành cho máy bạn chưa? Đã chép data đúng đường dẫn chưa?
Bạn dùng máy gì??
Mình xài n70 ME Mình đã chép đúng phần data vào e/ pydod rồi nhưng ko biết phải của n70 ko. Bạn có thể cho link để down lại ko vì link trong topic ko down đc. Mình down phần data ở trang khác
Posted via Mobile Device

leminhhai111

N70 thì dùng cái này,
Data VietNam2009 đây: http://www.mediafire.com/?i5hyoothlcg
Bạn tải về chép lại xem nhá.
Chúc thành công :)
Sao mình dùng data này đã làm đúng hướng dẫn của bạn chẻp vào E/ Pydod/ Data rồi trong data có thư mục vietnam trong thu mục vietnam có 2 file là favorite. db oB và file pyNaw. map 25.38MB trong thư mục Pydod có 4 thư mục con là Data+ image+ other+ sound tỗng cộng là 27. 2MB . nhưng sao mình vô icon đ. kí xong mình chọn mở bản đồ nó có hiện ra chử vietnam mình chọn mở thì nó bị out . Những chức năng khác như cấu hình+ giới thiệu ... Thì kg sao . Bạn có biết lí do tại sao kg gúp mình với mình sài N70me thanhks bạn trứơc ne

jimmyvn88

Sao mình dùng data này đã làm đúng hướng dẫn của bạn chẻp vào E/ Pydod/ Data rồi trong data có thư mục vietnam trong thu mục vietnam có 2 file là favorite. db oB và file pyNaw. map 25.38MB trong thư mục Pydod có 4 thư mục con là Data+ image+ other+ sound tỗng cộng là 27. 2MB . nhưng sao mình vô icon đ. kí xong mình chọn mở bản đồ nó có hiện ra chử vietnam mình chọn mở thì nó bị out . Những chức năng khác như cấu hình+ giới thiệu ... Thì kg sao . Bạn có biết lí do tại sao kg gúp mình với mình sài N70me thanhks bạn trứơc ne
Posted via Mobile Device
Bạn giải nén trên đt hả Ngày trc mình cũng bị thế nhưng giải nén trên pc rùi copy vào là ok

tuanthanh27

Ở đây là box S60, máy bạn thì qua bên S603rd hỏi nhé :)
Thân.![/QUOTE]

sao mình thấy trong hướng dẫn có dùng đc cho n73 cơ mà.ai có thì post lên cho mình với

tuanthanh27

sao mình thấy trong hướng dẫn có dùng đc cho n73 cơ mà.ai có thì post lên cho mình với.phần mềm này hay thế này mà ko dùng đc cho n73 ah

tinbaoxa

to Justenough!

Chào tinbaoxa,
Mong bạn cung cấp đầy đủ thông tin về cho chúng tôi.
Than,
Justenough

...
xin lỗi vì mình nghĩ chỉ cần IMEI là có thể bit các thông tin cơ bản về máy rồi ...
Mình đang sử dụng Nokia 7610/ v7.0642.0/ ...RH51...Bạn có thể gửi kkk cho mình tại diễn đàn hoặc gửi vào tinbaoxa@yahoo.com nhé. Thanks!

justenough

...
xin lỗi vì mình nghĩ chỉ cần IMEI là có thể bit các thông tin cơ bản về máy rồi ...
Mình đang sử dụng Nokia 7610/ v7.0642.0/ ...RH51...Bạn có thể gửi kkk cho mình tại diễn đàn hoặc gửi vào tinbaoxa@yahoo.com nhé. Thanks!

Chào tinbaoxa,
Bạn vẫn không thể thoát khỏi lỗi khi đã được nhắc nhở,bạn post thông tin vậy chứ sao ko đi kèm theo số IMEI??Mình đã nói rõ ràng rằng là Post lại thông tin đầy đủ.
Kkk của bạn là 07072287

P/S:Tất cả những người mắc lỗi trên có 3 lưu ý cơ bản sau:
-File cài đặt cần được thực hiên lên bộ nhớ máy.
-File dữ liệu:Download file Vietnam2009 về giải nén,copy toàn bộ PyDod trong Vietnam2009 vào nằm ngay ngoài thẻ nhớ,ko nằm trong bất kì thư mục nào khác của thẻ nhớ.Xem PyDod là thư mục gốc trong thẻ nhớ.
-Hãy đọc kĩ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng,đã được đính kèm theo cùng file cài đặt,file dữ liệu.
Than,
Justenough

tinbaoxa

To Justenough...

Cảm ơn bạn đã nhiệt tình chỉ dẫn. Mình cũng ít vào forum nên còn lóng ngóng và khó tránh khỏi những sai sót. Mong bạn thông cảm nhé. Chúc bạn luôn vui!!!:)