• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm cài LOGO tặng anh em PDAViet! cùng với những Logo cực đẹp

nguyentanbinh

Well-Known Member

bạn làm giúp mình kiểu chử này nha,nội dung là Tiến Xuân :D nếu có thể bạn cho font thư pháp nha :D chúc vui

- Của bạn đây tại nhiều quá

datvietdatviet

- Bạn lấy chữ phương chiến màu xanh lá cây đó vì màu đỏ mình ko có bỏ nền BackGround

rất cảm ơn bạn ! cả 2 cái đều vậy nhưng không sao như vậy cũng đẹp rồi :D mình biết là khôg nên đòi hỏi nhiều nhưng giá như bạn làm đc như chữ pdaviet.net thì good :p hìhì

z01222282682

rất cảm ơn bạn ! cả 2 cái đều vậy nhưng không sao như vậy cũng đẹp rồi :D mình biết là khôg nên đòi hỏi nhiều nhưng giá như bạn làm đc như chữ pdaviet.net thì good :p hìhì

thử cái của mình xem :D học lóm trên mạng làm thử cho bạn ấy :D chúc vui:D
hiệu ứng đá vỡ
cái này là sấm sét :D

datvietdatviet

Thanks nhiệt tình đc cái đá vỡ rất rất rất đẹp :D nếu chữ to như cửa chủ topic thì càng good ! Bạn làm bằng mobile hay pc vậy ? Nếu = mobile hay trên web thì dạy mình với :p Hnay vào pda lần thứ 8 trong ngày :))

z01222282682

Thanks nhiệt tình đc cái đá vỡ rất rất rất đẹp :D nếu chữ to như cửa chủ topic thì càng good ! Bạn làm bằng mobile hay pc vậy ? Nếu = mobile hay trên web thì dạy mình với :p Hnay vào pda lần thứ 8 trong ngày :))

chưa ưng ý chút,kô trong suốt như của chủ thớt,còn vào chấm trắng nhỏ xung quanh chữ,:H

Cleonardo

Bạn vui lòng cho mình logo "phúcnguyễn pdaviet".Cá;;)m ơn bạn.À làm động đó bạn.

Chỉnh sửa cuối:

nguyentanbinh

Well-Known Member

- Làm bằng PC