• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm cài LOGO tặng anh em PDAViet! cùng với những Logo cực đẹp

nguyentanbinh

Well-Known Member
rất cảm ơn bạn ! cả 2 cái đều vậy nhưng không sao như vậy cũng đẹp rồi :D mình biết là khôg nên đòi hỏi nhiều nhưng giá như bạn làm đc như chữ pdaviet.net thì good :p hìhì

- Chữ như PDAviet thì đâu cò gì khó ý bạn nói là giống như thế nào. Để mình biết mà làm cho bạn

datvietdatviet

- Chữ như PDAviet thì đâu cò gì khó ý bạn nói là giống như thế nào. Để mình biết mà làm cho bạn

như thế này nè

Chữ phương chiến nha u

tony1712

Thanks bác .Làm giùm em chữ Tín Nguyễn giống như thế này
nha để em thay logo mạng . Và chữ Tín Nguyễn thôi nha bác đừng thêm PDAVIET và ngày . Thanks bác rất nhìu

tienquoc87

Anh em làm logo náo nhiệt quá ta!
Đắt hàng quá, kỉu này thì pác nguyentanbinh 'ốm đòn'. Ai bỉu khoe tài lồm chi! kaka....☺
Cho em xin ảnh gif chữ thư pháp Tiến Quốc giống ảnh trên nửa nha! Cảm ơn bạn nhiều!!!
Nào, anh em ta tiếp tục đi nào, pác nguyentanbinh nhiệt tình lém đóa, (vất vả cho pác quá!)
Nhấn Thank's động viên pác nguyentanbinh thật nhìu dào anh em... Thank's!!!

ninhhot

Bác nguyentanbinh làm giúp e 2 chữ HuỳnhBé và HuỳnhCuTe giống chữ hiếu duyên.thanks nhiều

nguyentanbinh

Well-Known Member
Anh em làm logo náo nhiệt quá ta!
Đắt hàng quá, kỉu này thì pác nguyentanbinh 'ốm đòn'. Ai bỉu khoe tài lồm chi! kaka....☺
Cho em xin ảnh gif chữ thư pháp Tiến Quốc giống ảnh trên nửa nha! Cảm ơn bạn nhiều!!!
Nào, anh em ta tiếp tục đi nào, pác nguyentanbinh nhiệt tình lém đóa, (vất vả cho pác quá!)
Nhấn Thank's động viên pác nguyentanbinh thật nhìu dào anh em... Thank's!!!

nguyentanbinh

Well-Known Member
Topic thêm phần này lên đâu bài

- Phần mềm bên trên không có chức năng chỉnh kích cỡ của ảnh nền bất tiện cho các member khó khăn trong việc sử dụng logo theo ý muốn đây là link phần mềm đây

=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

[http://www.mediafire.com/?nktyn45jgzz

Chỉnh sửa cuối: