• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm cài LOGO tặng anh em PDAViet! cùng với những Logo cực đẹp

anhchanbonmat

Làm hộ mình chữ T&H lồng vào trái tim đang quay dùm mình nha ( giống chữ K&T ở trên đó ) . Thanks bạn nhiều

Bác làm dùm mình 1 cái nha
Tên Logo : Hoàng Phong ( mẩu 7+8+18 )
cho 2 màng hình ( 320x240 ) và ( 240x320) vì 2 máy 1 con E72, 1 con N86
mong bác giúp dùm

hai cái này tạm nghe bạn

bạn làm hộ mình logo (máy mình là 5800).......màu cầu vồng nhé=D>
Bà Xã (giống mẫu số 24)
Đ&D (giống mẫu số 19)
forever (giống mẫu 5)
CẢM ƠN BẠN TRƯỚC...

Thak bác nha. Màu mè ko dc ổn cho lắm. Gjá như dc màu như 2 tấm ảnh đầu tjên cua topic thj hay quá. :L

Cấp rày mình bận quá nên các bạn có thể từ từ tới CN mình làm hết cho nha

ai có các mẫu trên cho mình với . mình làm được logo nhưng mẫu không đẹp .

Mẫu cho bạn nè http://www.mediafire.com/file/r3a9jclgl54xg5b/Lam LOGO mobile.rar

Bác làm dùm mình 1 cái nha
Tên Logo : Hoàng Phong ( mẩu 7+8+18 )
cho 2 màng hình ( 320x240 ) và ( 240x320) vì 2 máy 1 con E72,
1 con N86
mong bác giúp dùm
(đang cần gấp bác ơi )
Mình cài sao không đc bạn hướng dẩn chi tiết dùm thanks, đang cài thử trong khi chờ đợi bạn làm Logo cho mình

Bạn cài bị lỗi gì

Chỉnh sửa cuối:

echbuondoi

Hôm nay thứ 3 chờ tới chủ nhật vậy :!
Đổi laị màu cho tui nhá. Như màu chữ pdaviệt trên cùng ý
cám ơn trước nhé

bluediamondhp

Làm thêm hộ mình chữ T&T lồng vào trái tim đang quay dùm mình nha ( giống chữ K&T ở trên đó ) . Thanks bạn nhiều

anhtang

Làm hộ em mấy chử này,thực hoài,yến chi,phương uyên,phương thảo ,theo mẩu 19,thanks.

JS_AnhTuan

Active Member
Cho mình xin chữ Hoàng Thoa. Cho mấy kiểu lồng trong trái tim hoặc gì đó trông đẹp chút với giúp m cho chữ chạy từng chữ ra trông ngỗ nghĩnh và lâu chút. Cho mình full màn hình 176. 208 làm hình nền động luôn. Thanks.

daovanhoa

hjhj phan mem hay wa. mo` mai ma k pit cach lam.pro nao giup e lam chu Hòa A6K46 pro nao chiu giup em pm qua njck congtudaohoa_kute93 tks nhiu lam ...................

Chỉnh sửa cuối:

tinhdaihiep

Bạn giúp mình làm chữ TinhDaiHiep giống hình số 24 mà màu khác nha:D nền giao diện mình màu đen màu tùy bạn chọn

hoangphong1132

Bác ới làm dùm mình
Mẩu số 6 + 7 màu đỏ dùm mình cái màu bạn đưa mình thấy không thích lắm làm lại dùm mình nha thanks bạn nhiều lắm giúp mình 1 lần nửa thôi
Tên Logo là : HoàngPhong

songtoan93

Làm giúp mình chữ LOVE mẫu 24 nha bạn! (giống về font và màu luôn nha)
Và chữ LOVE mẫu này nữa, có mấy trái tim luôn: