• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm cài LOGO tặng anh em PDAViet! cùng với những Logo cực đẹp

anhchanbonmat

Làm thêm hộ mình chữ T&T lồng vào trái tim đang quay dùm mình nha ( giống chữ K&T ở trên đó ) . Thanks bạn nhiều

Của bạn nè

anhchanbonmat

Cho mình xin chữ Hoàng Thoa. Cho mấy kiểu lồng trong trái tim hoặc gì đó trông đẹp chút với giúp m cho chữ chạy từng chữ ra trông ngỗ nghĩnh và lâu chút. Cho mình full màn hình 176. 208 làm hình nền động luôn. Thanks.

Mẫu bạn hơi khó làm à nghe .Nếu chạy từng chữ thì trái tim đứng

JS_AnhTuan

Active Member
Mẫu bạn hơi khó làm à nghe .Nếu chạy từng chữ thì trái tim đứng

Vâng trái tim đứng cũng được anh à. Cho em xin cả chữ anh tuấn mẫu đó luôn, nhưng kích thước vuông anh nhé. Cho em màu chữ vàng hoặc đỏ . Thanks

anhchanbonmat

Cho mình xin chữ Hoàng Thoa. Cho mấy kiểu lồng trong trái tim hoặc gì đó trông đẹp chút với giúp m cho chữ chạy từng chữ ra trông ngỗ nghĩnh và lâu chút. Cho mình full màn hình 176. 208 làm hình nền động luôn. Thanks.

Nếu muốn chỉnh lớn nhỏ thì vô phần mềm chỉnh nha bạn

Của bạn nè

=============o0 *0o==========

làm dùm em cái chữ Vợ Yêu đá vỡ đc không anh :Z

Của bạn

caotuanan

làm cho em với: Hạ & Diễm nhe anh.mẫu 18 và 19 í.mà anh ơi em xài s60 v5 dòng 5k8.anh gán làm cho em.thích quá

master09

mấy a ơi cho e hỏi tí nhé. làm sao viết đc các ký tự trong profiles vậy, cái chỗ hiện ngày tháng đó. chỉ e với nha, cám ơn rất nhìu!

onlylove80

mấy a ơi cho e hỏi tí nhé. làm sao viết đc các ký tự trong profiles vậy, cái chỗ hiện ngày tháng đó. chỉ e với nha, cám ơn rất nhìu!

Để chèn các ký tự đặc biệt giống với Sreenshot có hình thiên thần love của mình trên kia, trước hết bạn cần cài Fonts hỗ trợ hiển thị logo & symbols đã nhé. Sau đó cài thêm Cái này để chọn cho mình các biểu tượng ưng ý rồi Copy==>Paste vào phần đổi tên cấu hình nhé.

caotuanan

Để chèn các ký tự đặc biệt giống với Sreenshot có hình thiên thần love của mình trên kia, trước hết bạn cần cài Fonts hỗ trợ hiển thị logo & symbols đã nhé. Sau đó cài thêm Cái này để chọn cho mình các biểu tượng ưng ý rồi Copy==>Paste vào phần đổi tên cấu hình nhé.

bác làm dùm em cái logo em yêu cầu ở trên nhé.thank