• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm cài LOGO tặng anh em PDAViet! cùng với những Logo cực đẹp

anhchanbonmat

Cho e thêm chữ hoàng thoa theo mẫu 19 với ạ. Thanks.

Của bạn nè

chỉ mình cách up hình đông lên giống của bạn đi,biết làm logo bằng xara rồi ma k biết đưa lên.mod giúp dùm.thank.

Ah chỉ thêm cái này:

mặc định nó nằm đấy,sau đó di chuyển hình đc thế này :

ok xong thì nó vẫn về chỗ củ.help

Ứp ảnh động cứ úp lên đây http://s832.photobucket.com

Còn như hình thì bạn chọn save lại chưa
bấm phím trái chọn save logo

ankhang2001

Bạn ơi lầm dùm mình logo chữ Anh Tấn với nhé
mẫu mình thích là 24 áh.Thanks bạn trước nhé

namboy19

bạn ơi bạn gửi cho mình file.x3d (mấy cái hiệu ứng rĩ bụi ý ) để mình tự làm, hic kiếm hoài không thấy mấy cái hiệu ứng đó đâu cả

caotuanan

Còn như hình thì bạn chọn save lại chưa
bấm phím trái chọn save logo

MÌnh dùng V5,sao di chuyển mà k có nút chọn ok bạn ah.tìm mãi k thấy.k thấy save logo ở đâu hết,vọc tung cả lên í.

anhchanbonmat

Bạn ơi lầm dùm mình logo chữ Anh Tấn với nhé
mẫu mình thích là 24 áh.Thanks bạn trước nhé

Của bạn nè

bạn ơi bạn gửi cho mình file.x3d (mấy cái hiệu ứng rĩ bụi ý ) để mình tự làm, hic kiếm hoài không thấy mấy cái hiệu ứng đó đâu cả

Bạn tìm lại khoảng 1--> 2 trang là có link down

MÌnh dùng V5,sao di chuyển mà k có nút chọn ok bạn ah.tìm mãi k thấy.k thấy save logo ở đâu hết,vọc tung cả lên í.

bạn dùng thử cái này coi http://www.mediafire.com/file/4j8i2my2d00okdr/10.07%20AnimSpriteLite_2.3.4_s60v3x%20VietNam%20doi%20logo%20dong.rar

Chỉnh sửa cuối:

boy_binhlieu

Bạn làm giúp tớ làm 3 chữ : ( Anh Trường , Thu Hồng , Trường Thảo ) mẫu 24 nhé. Thanks

dongtam

Bạn vào AnimSpriteLite bạn chỉnh tỷ lệ % (chuyển động % ) cho phù hợp rồi lưu , thoát ra là ok thôi

nhuyvtt9

Nhờ bạn làm cho mình LoGO mẫu 18 tên : Hữu Nhụy bạn nhé
Mình cảm ơn nhiều

nguyentanbinh

Well-Known Member
Ok như vậy cũng được .Anh cho mẫu mới đi anh

- Tại lúc này a bận quá nhiều công việc nên cũng ích online PV cũng như yahoo. Nên chưa làm các mẫu mới sẽ có thêm mẫu a sẽ send cho anhchangbanmat project nha . Chúc vui vẽ

Chỉnh sửa cuối: