• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm cài LOGO tặng anh em PDAViet! cùng với những Logo cực đẹp

chithuan

Các bạn làm cho mình với

Làm cho mình xin chứ MINH MẪN màu xanh với nha. Cám ơn nhiều:|

Shjva

Lam giup minh chu Mr.Nhân vs chu Kenhmobile.net nha. Thank rat nhju. ^^

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 11 minutes:

Giup minh lam mau nay nha. Mr.Nhân vs Kenhmobile.net rieng nha

Chỉnh sửa cuối:

ani1572

làm giúp mình kiểu này chữ "ZIN mobile" và "Phương Trần" nha bạn.thanks nhiều

bongmacodon00

bạn ơi giúp mình tên "Ân Thu" theo mẫu 24 bạn nhé, mình rất thích logo độc đáo này!thanks so much......

traicauhd

ban nao lam giup minh logo chu (Nam Trung) tu 1 den 24 voi.minh cam on ban nhieu.chuc ban vui ve

vietnam0

Hix. bác nào cho em hỏi cách Insert Symboy đặc biệt trong Fonts.( mấy cái hình Logo ấy) ?~X(
thanks

Trunghuy90

Chủ topic tạm thời đi vắng rùi,ae cố gắng chờ 1 thời gian nữa nhé?
Món này e cũng thèm lắm,nhưg k biết phải làm sao!

ecuem

tốn pin lắm các bác ạ.thui quay về sài patch logo cho lành.hjhjhj. mã vẫn đẹp chán.

Trunghuy90

tốn pin lắm các bác ạ.thui quay về sài patch logo cho lành.hjhjhj. mã vẫn đẹp chán.

path xóa logo thì e biết,
nhưng path cài logo thì lạ nha?bác post lên cho ae lĩnh giáo hen !vì e chưa thấy bao giờ,nói thật vs bác là e thấy lạ đấy!
Thank trước nè!

caube_vn

Có ai biết làm cái logo con bọ cạp cạnh chữ Mr.Hiếu kia k nhỉ.Logo với symbol thì làm được rồi nhưng ở bên cạnh kia thì k biết làm :D