• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm cài LOGO tặng anh em PDAViet! cùng với những Logo cực đẹp

nguyentanbinh

Well-Known Member
Có ai biết làm cái logo con bọ cạp cạnh chữ Mr.Hiếu kia k nhỉ.Logo với symbol thì làm được rồi nhưng ở bên cạnh kia thì k biết làm :D

cái đó xài FONT logo symbol và chọn logo đó là được .

thotrang820

anh làm dum em cái logo có tên là steve hoang theo mẫu 23 ma chữ như trong file logopdaviet.zip được không vậy anh.cám ơn a nhiều nhiều!!!!!!!!!!

mafiavn

anh ơi làm dùm em cái logo động phù hợp cho man hình 240x320 nha:
nôị dung logô là : Chí Thành
còn kiểu dáng thì tuỳ anh! Làm thế nào đẹp là được! Nếu có thể thì làm nhiều cái cho em lựa chọn đuợc ko anh??? Cảm ơn nhiều

bạn tạo giúp mình theo mẫu thứ 24 và mẫu thứ 5 xài font thư pháp thì càng tốt nhé bạn
nội dung là: symbianvn.net, va langtu0939 cảm ơn bạn nhiều

nguyentanbinh

Well-Known Member
Đọc kỹ bài hướng dẫn NguyenTanBinh là bạn có thể đảm nhiệm cùng anhchangbonmat chứ mình lâu rồi ko còn tham gia diễn đàn nữa nên cũng ích làm thêm những mẫu mới lắm vì time có hạn nên.......

trang84

bạn cho mình hỏi làm thế nào để làm mất đường nền của chữ, chỉ có chữ chạy thôi bạn chỉ cho mình nhé.Xin cám ơn

cl0seall

bạn làm cho mình 2 kiểu trên với chữ Anh Đức nha, cảm ơn bạn rất nhiều!

conghungvn

em muon lam nen logo trong suot nhu cac bac ma ko bit lam the nao duoc ca..bac nao bit thi chi bao tan tinh giup em voi

tranquangluc86

minh dùng E72, làm đúng hướng dẫn nhưng logo động ko hiện ra, phần mềm này không dùng được trên E72 à? Mình mở phần mềm nè, chọn logo rồi nè, chỉnh sủa vị trí nè, rùi làm gì có cái gì là nút áp dụng đâu, chỉ có nút exit, nhấn vào êxit à? Máy mình FW 54 đã hack.
Rất mog các bạn giúp đỡ.
Thank all

Chỉnh sửa cuối:

tienthanhha

mong chủ thớt làm cho mình chữ 3D Tiến Thanh nhé.cảm ơn chủ thớt trước.mẫu 24 nhé

mong chủ thớt làm cho mình chữ 3D Tiến Thanh nhé.cảm ơn chủ thớt trước

Chỉnh sửa cuối: