• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm cài LOGO tặng anh em PDAViet! cùng với những Logo cực đẹp

binladen1206

Active Member
Làm ơn giúp mình 1 tí

Cái mẫu đó nó nằm trong soft thì sao mình bốc ra cho bạn được.......:(

Bạn làm dùm mình chữ : THANH ĐIỀN
cám ơn bạn nhiều!!! Làm giống mẫu 6 dùm mình nha.

Của bạn :D

s0jc0d0n

bạn dùng soft nào thế có thể cho mình link dc ko , bạn cho mình yh có gì chỉ giáo mình với

s0jc0d0n

bạn lam hộ minh chu s0jc0d0n va chu hoa`ng vi giong chu pdaviet tren dc ko mau 24 ma`u xanh duong dc ko . xl online dt nen ko viet dau dc

binladen1206

Active Member
Thớt ơi cho mình hỏi làm sao để tạo chữ có dấu.
Mình gõ unikey no toàn ra ô vuông thôi

Tuỳ theo phông chữ mà chỉnh bảng mã của Unikey cho phù hợp bạn à , ví dụ phông thư pháp thì phải dùng bảng mã BK HCM 2 v..v.....:D

laptrn243

Bác làm giùm em chữ Lap - Hong theo kiểu 24 mầu xanh dương và xanh lá với được k?Thank bác....

loverkrack

bạn lamf cho mình cái logo sau cùng ý..mau so 24màu xanh dương và xanh lá cây bạn nhé..bạn lam giúp mình chữ : Thiên Vương nhé thank bạn

Chỉnh sửa cuối:
bác làm mình chử * Tân love Yến*,và chữ *Thái Phương Yến* đủ mẫu và màu nổi dùm nha.thank bác

binladen1206

Active Member
bạn lamf cho mình cái logo sau cùng ý..mau so 24màu xanh dương và xanh lá cây bạn nhé..bạn lam giúp mình chữ : Thiên Vương nhé thank bạn

bác làm mình chử * Tân love Yến*,và chữ *Thái Phương Yến* đủ mẫu và màu nổi dùm nha.thank bác

Của hai bạn !

Làm dùm mình Logo :
Xuân Chỉnh
mẩu 19 y như trên nha bạn ! Thank

Mình k có mẫu trái tim như bạn yên cầu :(

Bác giúp em với sao em cài đúng như hướng dẫn mà lại k được nhỉ?

Bạn dùng máy gì - đã cài soft thay đổi logo chưa :-?

Anhquoi

làm dùm mình Logo : Ngọc Trinh
giống hình

màu chữ hồng , đỏ , xanh nha bạn thanj