• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm cài LOGO tặng anh em PDAViet! cùng với những Logo cực đẹp

binladen1206

Active Member
A làm ơn làm lại cho e chữ Hà Giao giống kiểu giống như chữ kí của a đc ko ạ? Chữ thư pháp màu đen a nà. Thanks a.

Của bạn

anh ơi làm giúp em chử*Sơn Tiền*đủ loại giùm em nhé thanks a trước hi

Anhquoi

Làm logo có dấu đc vậy mà mình hỏng biết làm dùm mình logo
Thành Quới
giống chử ký của bạn nha .thêm xanh ,đỏ ,vàng ,hồng với vì I hay đổi theme lắm :))

sorry_mom6868

Ko phải a ơi. ý e nói là làm giống với kiểu chữ kí I Love Pdatviet của a mà nó hiện ra từng chữ cái đó a. Nói chung là cả mẫu logo và kiểu font đều giống với chữ kí của a nà. A làm giúp e chữ màu đen a nhé. sr vì đã làm phiền a. hì.

binladen1206

Active Member
Làm logo có dấu đc vậy mà mình hỏng biết làm dùm mình logo
Thành Quới
giống chử ký của bạn nha .thêm xanh ,đỏ ,vàng ,hồng với vì I hay đổi theme lắm :))

Ko phải a ơi. ý e nói là làm giống với kiểu chữ kí I Love Pdatviet của a mà nó hiện ra từng chữ cái đó a. Nói chung là cả mẫu logo và kiểu font đều giống với chữ kí của a nà. A làm giúp e chữ màu đen a nhé. sr vì đã làm phiền a. hì.

thanhlata202

bro làm em chữ mãi yêu em có trái tim xung quanh hiêu ứng đẹp đẹp ạ

làm mình chữ: yêu anh nhé.trái tim xung quanh

Last edited by a moderator:

sorry_mom6868

Anh ơi cho e hỏi cái. E làm trên E63 với cả E71 thì đều đc nhưng làm trên E72 thì ko đc a nà. Dùng OplogoChange ẩn logo mạng xong rs máy rồi chạy AnimSprite như hd mà vẫn ko đc. E vào chỉnh vị trí thì vẫn thấy logo hiển thị nhưng khi thoát ra mh chờ thì ko thấy logo đâu cả. Với cả giờ e vào Cài đặt máy để tắt ẩn logo mạng thì logo mạng trên máy e (Mobifone) biến mất, còn e ẩn thì nó lại hiện Logo mặc định. Khắc phục như nào thế a?

binladen1206

Active Member
Anh ơi cho e hỏi cái. E làm trên E63 với cả E71 thì đều đc nhưng làm trên E72 thì ko đc a nà. Dùng OplogoChange ẩn logo mạng xong rs máy rồi chạy AnimSprite như hd mà vẫn ko đc. E vào chỉnh vị trí thì vẫn thấy logo hiển thị nhưng khi thoát ra mh chờ thì ko thấy logo đâu cả. Với cả giờ e vào Cài đặt máy để tắt ẩn logo mạng thì logo mạng trên máy e (Mobifone) biến mất, còn e ẩn thì nó lại hiện Logo mặc định. Khắc phục như nào thế a?

Khi bạn thiết lập xong thì phải chọn lưu thay đổi mới được nhé!

giangsoft4

chu thot oi anh lam cho em cai chu dong mau do lam lo go voi anh lam chu" vì giang" nhe! hieu ung nhu chu "luong hjeu" o tren do hj hj dep wa! em cam on anh onlylove80 nhiu nhiu!

Chỉnh sửa cuối:

giangsoft4

em cảm ơn anh nhiều nhé! hihi... Anh làm hộ em chu giangsoft4 nhu cái chu pdaviet.net kia duoc khong ạ, màu đỏ anh nhe! Em biết la nhờ nhiều thì phiền anh lắm nhung nó đẹp ưá anh oi! Em cảm ơn anh nhìu lam! Nó đẹp ưá!

binladen1206

Active Member
em cảm ơn anh nhiều nhé! hihi... Anh làm hộ em chu giangsoft4 nhu cái chu pdaviet.net kia duoc khong ạ, màu đỏ anh nhe! Em biết la nhờ nhiều thì phiền anh lắm nhung nó đẹp ưá anh oi! Em cảm ơn anh nhìu lam! Nó đẹp ưá!

Của bạn!