• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm cạo râu trên điện thoại:D

Bình thường thì chúng ta chỉ nói chuyện với điện thoại nhưng với phần mềm này điện thoại của bạn sẽ biến thành 1 chiếc máy cạo râu giống thật:D Một phần mềm khá hot trên Iphone và giờ đã xuất hiện trên dòng S60v3:)

Click thanks ủng hộ mình nhé:)

cuongbep

Haha. Cũng hay. Nhưng buồn cười nhẩt là câu hỏi. "Máy điện thoại mình có Dao cao đâu mà cạo" Hahaha =D>=D>:D

tuxedo0802

Haha. Cũng hay. Nhưng buồn cười nhẩt là câu hỏi. "Máy điện thoại mình có Dao cao đâu mà cạo" Hahaha =D>=D>:D

Người đâu mà kì quá,nó chỉ rung rung giống máy cạo râu thôi,chứ dt mà cạo luôn râu,đánh răng luôn chắc đợi đến năm 3000.000.000 mất,he he:-??

miu170687

Python mới nhất là 1.44, mega mới nhất là 1.52, bạn tự tìm kiếm trong diễn đàn đã có rất nhiều link rồi, ko đưa lại nữa:)

Làm phiền bạn qua nhưng mình đã tìm hết forum vẫn kô thấy cái MegaPython đâu ???:-/

MinhThang

Manager
Làm phiền bạn qua nhưng mình đã tìm hết forum vẫn kô thấy cái MegaPython đâu ???:-/

Nó chỉ là cái hình thôi chứ có phải cạo được râu thật đâu mà bạn phải chạy ngược chạy xuôi để tìm vậy bạn.=))=))=))

THÔI ĐI CÁC BỐ ,ĐI MUA NGAY CÁI DAO CẠO RÂU VỀ NGAY, NGHỊCH NGỢM VỚ VẨN

Phần mềm nào hay thì tôi post, bạn có giúp được gì cho diễn đàn mà bảo vớ vẩn:|
Nó chỉ là cái hình thôi chứ có phải cạo được râu thật đâu mà bạn phải chạy ngược chạy xuôi để tìm vậy bạn.=))=))=))

Anh Thắng nói như thế là có phần hơi thiếu trách nhiệm đó. Người ta muốn test mà thiếu cái đó ko test được, anh nói thế khác gì bảo người ta đừng cài nữa. Ngay từ đầu e đã nói là phần mềm cạo râu giống thật:|

http://pdaviet.net/showpost.php?p=442005&postcount=12

Megapymodule ở link trên đó:|

tiny1990

sao mình vài vào nó chỉ hiện hình dao cạo nhĩ. không nghe âm thanh + k có rung

MinhThang

Manager
Phần mềm nào hay thì tôi post, bạn có giúp được gì cho diễn đàn mà bảo vớ vẩn:|

Anh Thắng nói như thế là có phần hơi thiếu trách nhiệm đó. Người ta muốn test mà thiếu cái đó ko test được, anh nói thế khác gì bảo người ta đừng cài nữa. Ngay từ đầu e đã nói là phần mềm cạo râu giống thật:|

http://pdaviet.net/showpost.php?p=442005&postcount=12

Megapymodule ở link trên đó:|

Em úp luôn đủ bộ cho anh em luôn nhé, để anh em tìm không có anh thấy tội nghiệp nên nói vậy thôi em thông cảm nhé.

tu2179

Cái này hài gê. Điện thoại rung như máy cạo râu ý. Tiếc ko có dao cạo.