• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm cạo râu trên điện thoại:D

KenVy

Cất công tìm kiếm rồi cài tới cài lui,tốn thời gian và tốn pin mà thiếu con dao, thôi thì bỏ ra 2k mua con dao cạo vừa tám vừa cạo thế mới sướng.......=))=))=))

thanhnam711

đã cài megapython và pm trên nhưng vẫn không chạy đc. click vào icon nshaver nhưng vẫn chẳng có gì xảy ra cả

conmanho20022000

em dùng được rồi, phần mền này cung hay thật dùng để mát xa luôn cũng được :) các bác chú ý phải bật chế độ rung lên nhé. em loay hoay mãi mà kô sử dụng được, hóa ra mình chưa bật chế độ rung :p

0938399557

Cái này ko tốn tiền mua lưỡi lam mà tốn tiền điện(sạc pin)=))=))=))=))=))
------------------------------------
Thà hôn em mà bị em tát
còn hơn nhìn thằng khác hôn em
8-|8-|8-|8-|8-|8-|8-|8-|8-|8-|8-|

buratino1703

May quá, cái máy cạo râu của mình vừa hỏng, vào đây thấy ngay cái soft này, dùng luôn, thấy đã thật. Cạo sạch râu(or violông) mà da mặt mịn lắm, cứ như cạo bằng dao và bọt cạo. Nhưng hình như tác giả của soft này đưa ra bản này là beta hay sao ấy, bản chính thức xem trên mạng vào ngày 1/4/09 mới ra mắt mà!:-/

chipchipbubu

đã cài thành công,nó phải theo thứ tự cài mấy cái python linh tinh rồi cuối cùng mới là cái soft cạo dâu này,công nhận nó rung hơi bị ghê

Chỉnh sửa cuối:

leanhasbatdiet

ha ha ha .... vui quá mình mới cài pm xong cằm tự nhiên sáng bóng...lợi hại thiệt , từ nay khỏi tốn tiền rồi...ke ke:)):))

same

làm như vậy có bi6 hư cục rung không vậy các bạn???